ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่อยากลองเล่นโปรเจ็คเตอร์ครับ  (อ่าน 11103 ครั้ง)

ออฟไลน์ jericho

• LCD TV member
  • **
อยากลองเล่นโปรเจ็คเตอร์ดูบ้างครับแรกๆอยากลองเห็นมีขายจากลาซาดาดูราคาไม่ค่อยสูงมากงบน่าจะไม่เกิน5,000บาทมีตัวไหนน่าเล่นบ้างครับพี่ๆในนี้มีใครเคยลองซื้อมาใช้แล้วบ้างรบกวนแนะนำหน่อยครับผมภาพพอดูได้ไหมครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ poruthai

• *
Re: มือใหม่อยากลองเล่นโปรเจ็คเตอร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 04:14:28 pm »
ลองหาคําrd806 ครับภาพใช้ได้เลยครับ