ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ zidoo x9s ต่อ DAC  (อ่าน 8141 ครั้ง)

ออฟไลน์ matter

• *
สอบถามหน่อยครับ zidoo x9s ต่อ DAC
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 09:07:13 pm »
พอดีสนใจ zidoo x9s อยู่แต่ลำโพงที่บ้านผมเป็น edifier r1700bt มีแค่ช่อง RCA กับ Bluetooth(เบสไม่มีเลย) แต่ผมอยากจะเอามาฟังเพลง ดูพวก MV ต่างประเทศต่างๆด้วย เลยอยากสอบถามทุกท่านหน่อย ถ้าจะเอา zidoo x9s มาต่อกับ DAC เช่น fx-audio x6 ผ่าน optical หรือตัวอื่นๆ มันจำทำให้เสียงเพลงดีขึ้นไหมคับ อยากเน้นด้านเบสเยอะหน่อย รบกวนช่วยแนะนำทีครับ

fx-audio x6