ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตำแนะนำเกี่ยวกับ beelink sea 1  (อ่าน 8176 ครั้ง)

ออฟไลน์ kgerrard

• Flat TV member
  • *
ขอตำแนะนำเกี่ยวกับ beelink sea 1
« เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 07:03:15 pm »
ซื้อbeelink sea 1ต่อมาจากคนอื่น คนขายได้ทำfactory reset พอผมเปิดเครื่อง มันฟรีซอยู่ที่หน้า "unfortunately,setup wizard has stoped" มีปุ่มexitออกอย่างเดียว  ผมใช้รีโมทกดเข้าไปที่wifi ปรากฎว่า กล่องพยายามต่อwifiแต่ต่อไม่ได้ ต่อแล้วหลุดตลอดเวลา
ผมต้องทำยังไงดีครับ ต้องแฟลชรอมไหม ทำอย่างไรบ้างครับ
รบกวนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ zingzap

• *
Re: ขอตำแนะนำเกี่ยวกับ beelink sea 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2018, 10:41:04 am »
ผมก็กําลังสั่งมาเล่นเหมือนกัน...เเต่ทําไมคนเล่นน้อยจังครับทั้งๆที่ specก็เทียบเท่า zidoo x9s