ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย hi-tech 89 HD พร้อมบ้าน3เดือนกว่า 550บาทรวมส่งEMS  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ สายัน

• Edge LED TV member
ขาย hi-tech ht89 HD พร้อมบ้าน3เดือนกว่า ขาย550 บาทรวมส่ง EMS                                               
ผมอยู่ที่ตัว อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราชครับ(เสิร์ชในกูเกิ้ลดูข้อมูลประวัติการซื้อ-ขายได้ครับ) สนใจ สอบถามมาได้ครับ สะดวกไลน์  p_sayansayan   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ สายัน

• Edge LED TV member
Re: ขาย hi-tech 89 HD พร้อมบ้าน3เดือนกว่า 550บาทรวมส่งEMS
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 10:25:24 am »
ส่งแล้วไปจ.น่านครับ ขอบคุณLCDTVTHAILANDมากครับ ;D