ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก update firmware avr marantz ครับ สอบถามหน่อย  (อ่าน 5180 ครั้ง)

ออฟไลน์ laseractive

• LCD TV member
  • **
อยาก update firmware avr marantz ครับ สอบถามหน่อย
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 04:32:56 pm »
ผมใช้ sr7007 อยู่ อยาก update firmware ครับ ถ้าผมใช้ วิธีต่อ สาย lan ให้ up ผ่าน internet มันเสี่ยงมั้ยครับ หรือมีวิธีอื่นที่ดีกว่า แนะนําผมหน่อยครับ หรือต้องส่งให้บริษัท up ให้เท่านั้น

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Nueng1621

• Edge LED TV member
Re: อยาก update firmware avr marantz ครับ สอบถามหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 03:41:08 am »
ต่อสาย lan อัพ นั่นล่ะครับ สะดวก และระบบเค้ารองรับ อัพไปเลยครับ