ผู้เขียน หัวข้อ: TV ที่มี Live Football Mode จะช่วยภาพอย่างไรบ้าง ครับ  (อ่าน 5348 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bruce Wayne

• LCD TV member
  • **
ผมดู World Cup แล้ว เปิด ON สังเกต ไม่ออก ว่า ภาพต่างกันอย่างไร ระหว่าง OFF และ ON

ออฟไลน์ surat

• Flat TV member
  • *
Re: TV ที่มี Live Football Mode จะช่วยภาพอย่างไรบ้าง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 11:34:33 am »
ภาพมันจะสว่างสดกว่าเดิมครับ แล้วก็จะมีส่วน motion flow ที่เพิ่มขึ้นมาให้ดูภาพเคลื่อนไหวเร็วๆได้ไหลลื่นขึ้น อันนี้จากที่ใช้ x8500e ครับ