ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาช่างติดตั้งเสาอากาศดิจิตอลครับ  (อ่าน 885 ครั้ง)

ออฟไลน์ anurak3718

• Flat TV member
  • *
ตามหาช่างติดตั้งเสาอากาศดิจิตอลครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2018, 12:19:25 pm »
ตามหาช่างติดตั้งเสาอากาศดิจิตอลครับ อยากปรึกษา ผมอยู่ รังสิต คลองสาม อยากถามว่าปกติทั่วไปการใช้เสาอากาศดิจิตอลแถวบ้านผมช่องมันมาครบมั๊ยครับ อยากใช้เสาอากาศมากกว่าจานครับเหตุผลคือไม่อยากใช้กล่องรับสัญญาณ และไม่อยากใช้รีโมทเยอะครับ ติดต่อกลับมาได้ที ID LIne:alief3718 ขอความช่วยเหลือด้วยครับ