ผู้เขียน หัวข้อ: ###ขายแผ่นบลูเรย์กล่องฟ้า กล่องเหล็ก แผ่น 4 K มือสองสภาพดี ปรับลดราคาสุดๆๆๆๆ  (อ่าน 37320 ครั้ง)

ออฟไลน์ safetyman

• LCD TV member
  • **
1. โพสท์จองได้ในกระทู้หรือ inbox มา
2. ให้เวลาโอนภายใน 2 วันหลังจากได้รับ pm
3. มีเฉพาะ ธนาคารทหารไทย
4. หากไม่ติดต่อกลับเกิน 3 วันถือว่าสละสิทธิ์
5. ค่าจัดส่ง ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท EMS 60 บาท ต่อแผ่น หลายแผ่นจะแจ้งราคาอีกครั้ง

Box set Spiderman ภาค 1 2 และ 3 มืซับไทยเสียงไทย ภาค 3 มี 2 แผ่น ขาย 1100 บาท ขายแล้ว

Transformers 5 ภาค ภาค 1-3 กล่องฟ้า 4 และ 5 กล่องเหล็ก ภาค 1 และ 2 มีแผ่น 2D + แผ่นโบนัส ภาค 3 - 5 มีแผ่น 2D + 3D + แผ่นโบนัส ทั้งหมด มืซับไทยเสียงไทย ขายยกชุด 3600 บาท ขายแล้ว

crouching tiger hidden dragon กล่องฟ้า มืซับไทยเสียงไทย ขาย 400 บาท ขายแล้ว

the patriot มืซับไทยเสียงไทย ขาย 450 บาท  ขายแล้ว

saving private ryan  กล่องฟ้ามี 2 แผ่น  มืซับไทยเสียงไทย ขาย 500 บาท

batman begins กล่องเหล็กของแคทตาลิสต์ มืซับไทยเสียงไทย ขาย 1000 บาท ขายแล้ว

batman dark knight มี 2 แผ่น กล่องเหล็กของแคทตาลิสต์ มืซับไทยเสียงไทย ขาย 1000 บาทขายแล้ว

inferno มี 2 แผ่น กล่องเหล็กของแคทตาลิสต์ มืซับไทยเสียงไทย ขาย 600 บาท ขายแล้ว

Captain America 2 Thor 2 Iron man 3 2D+3D กล่องฟ้าไต้หวันพร้อมสลิป ซับไทยและเสียงไทย ขายกล่องละ 500 บาท Iron Man 3 THOR 2 ขายแล้ว

Monster,Inc Up 2D+ แผ่น Bonus กล่องฟ้าเกาหลี พร้อมสลิป ซับไทยและเสียงไทย ขายกล่องละ 500 บาท(ขายแล้วทั้งสองเรื่อง)

Bolt Wall E กล่องฟ้า MVD ซับไทยและเสียงไทย ขายกล่องละ 300 บาท (Wall E ขายแล้ว)

Big Hero 2D+3D กล่องฟ้าไต้หวัน พร้อมสลิปและการ์ด ซับไทยและเสียงไทย ขายกล่องละ 400 บาท

Bad Boys :กล่องฟ้า ซับไทยและเสียงไทย ขายรวม 2 ภาค 800 บาท ขายแล้ว

Jurassic ฺBox set ของประเทศไทย รวม 3 ภาค ขาย 1100 บาท ขายแล้ว

Bourn 5 ภาค ของประเทศไทย ซับไทยเสียงไทย ภาค 4 กล่องเหล็ก ขายยกชุด 2000 บาท ขายแล้ว

Startrek 3 ภาค ซับไทยเสียงไทย กล่องฟ้า 2 กล่อง กล่องเหล็ก 1 กล่อง ภาค2และ 3 เป็นแผ่น 2D + 3D ขายยกชุด 1700 บาท ขายแล้วเหลือเฉพาะ ภาค 2 ราคา 400 บาท

Martian แผ่นไต้หวัน 3D+2D ซับไทยเสียงไทย ขาย 600 บาท ขายแล้ว

The Great Wall 3D+2D ซับไทยเสียงไทย ขาย 550 บาท ขายแล้ว

San Andreas 3D+2D ซับไทยเสียงไทย ขาย 550 บาท ขายแล้ว

The Secret of The Pets กล่องเหล็ก 3D+2D ซับไทยเสียงไทย ขาย 400 บาทขายแล้ว

Sing 3D+2D ซับไทยเสียงไทย ขาย 400 บาท

The Davinci Code 2D+ฺBonus Disc ซับไทยเสียงไทย ขาย 500 บาท -ขายแล้ว

Angels &Demons 2D+ฺBonus Disc ซับไทยเสียงไทย ขาย 500 บาท ขายแล้ว

แฮรีพอตเตอร์ยกชุด แผ่นของประเทศไทย ภาค 6 มี 2 แผ่น ภาค 7.1 และ 7.2 มี 2D+3D+Bonus Disc ขาย 2500 บาท ขายแล้ว

X-Men ยกชุดมีเสียงไทยและซับไทยทุกแผ่น(ตัวหนัง) เป็นแบบ 2 แผ่น ยกเว้น First Class กับ Wolverine กล่องบนขวาในรูป ขาย  2800 บาท

The Dark Knight Rises กล่องเหล็กมี 2 แผ่น 2D+Bonus Disc มีซับและเสียงไทย ขาย 700 บาท ขายแล้ว

The Matrix มีซับและเสียงไทย ขาย 350 บาท

The Justice League 4K+ blu-ray ไม่มีซับและเสียงไทย ขาย 400 บาท ขายแล้ว

Avengers Infinity War 4K (มีซับไทย) + blu-ray (ไม่มีซับและเสียงไทย) พร้อมสลิปสวยงามมันวาวของไต้หวัน ขาย 650 บาท  ขายแล้ว

Jack Reacher ภาค 1 และ 2 กล่องเหล็ก เสียงและซับไทย กล่องไม่บุบ ไม่ถลอก ขายคู่ราคา 1500 บาทพร้อมส่ง EMS ฟรี ขายแล้ว

JOHN WICK ภาค 1  กล่องฟ้า 4K+BD ไม่มีเสียงและซับไทยทุกแผ่น ขายราคา 350 บาท

Transformers 5 4K ไม่มีซับและเสียงไทย + ฺBluray มีซับและเสียงไทย พร้อมสลิปสวยงามมันวาวของไต้หวัน ขาย 600 บาท ขายแล้ว

BOURNE 4K +Bluray ไม่มีซับและเสียงไทย ทั้งสองแผ่น ขายกล่องละ 380 บาท ขายแล้วทั้ง 3 ภาค

BATMAN RETURNS กล่องเหล็กของ บ.แคทาลิสต์ มีซับไทย สภาพใหม่มากไม่มีสนิม ขาย 600 บาท

BATMAN  กล่องเหล็กของ บ.แคทาลิสต์ มีซับไทย สภาพใหม่มากไม่มีสนิม ขาย 600 บาท

BATMAN VS SUPERMAN กล่องฟ้าไต้หวันมี 3 แผ่น 2D+3D มีเสียงและซับไทย 2D Version Ultimate มีเฉพาะซับไทย สภาพใหม่มาก ขาย 900 บาท ขายแล้ว

STAR WARS  THE LAST JEDI กล่องเหล็กบูมเมอแรงใส่แผ่นได้ 2 แผ่น มีเฉพาะแผ่น 3D มีเสียงและซับไทย สภาพใหม่มากไม่มีสนิม ขาย 350 บาท

INCEPTION กล่องเหล็ก แผ่นหนังมีเสียงและซับไทย แผ่นเบื้องหลังมีซับไทย สภาพใหม่มากไม่มีสนิม ขาย 900 บาท ขายแล้ว

Guardians of the Galaxy Vol. 2 กล่องเหล็กไต้หวันมี 2 แผ่น 2D+3D มีเสียงและซับไทยเฉพาะแผ่น 2D เท่านั้น สภาพใหม่มากไม่มีสนิม ขาย 600 บาทพร้อมสลิปใส

THE AMAZING SPIDER - MAN กล่องฟ้ามี 2 แผ่น 2D+3D มีเสียงและซับไทย สภาพใหม่ ขาย 350 บาท ขายแล้ว
THE AMAZING SPIDER - MAN 2 กล่องฟ้ามี 2 แผ่น 2D+3D มีเสียงและซับไทย สภาพใหม่ ขาย 350 บาท ขายแล้ว

SPIDER - MAN กล่องฟ้ามีสลิป  มีเสียงและซับไทย สภาพใหม่ ขาย 250 บาท
SPIDER - MAN 2 กล่องฟ้ามีสลิป มีเสียงและซับไทย สภาพใหม่ ขาย 250 บาท ขายแล้ว

สารคดี BBC HUMAN PLANET ไม่มีมีเสียงและซับไทย สภาพใหม่ ขาย 350 บาท
สารคดี BBC LIFE ไม่มีมีเสียงและซับไทย สภาพใหม่ ขาย 400 บาท

Jurassic Park 25th Anniversary Collection
Limited Edition 4K Ultra HD + Blu-ray + Digital แผ่น USA
4K และ แผ่นเบื้องหลัง ไม่มีเสียงไทยและซับไทยทั้ง 8 แผ่น ขาย 1700 บาท ขายแล้ว
Jurassic World Fallen Kingdom UHD+3D+BD+แผ่น DVD เบื้องหลัง Collector`s Edition แผ่นไต้หวัน (กล่องเหล็ก)
4K ไม่มีเสียงไทยและซับไทย แผ่น 3D & 2D มีเสียงไทยและซับไทย DVD เบื้องหลังมีซับไทย  ขาย 1000 บาท

Fast & Furious 4K+BD ไม่มีเสียงและซับไทยทั้งสองแผ่น ขายภาคละ 380 บาท
Fast 8 ขายแล้ว

13 Hours 4K+Bluray ขายแล้ว, Hotel Transylvania 4K+Bluray ขายแล้ว ของ USA มีสลิป ไม่มีเสียงและซับไทย ขายกล่องละ 550 บาท Quantum of Solace แผ่นของแคททาลิสต์ มีซับไทย ขาย 300 บาท

13 Hours Bluray กล่องเหล็กมีเสียงและซับไทย แผ่นของแคททาลิสต์ มีซับไทย ขาย 850 บาท ขายแล้ว

A BUG' S LIVE แผ่นมือสอง US พร้อมสลิป ไม่มีเสียงและซับไทย สภาพสวยมาก ขาย 700 บาท ขายแล้ว

RATATOUILLE แผ่นมือสอง US พร้อมสลิป ไม่มีเสียงและซับไทย สภาพสวยมาก ขาย 700 บาท ขายแล้ว

TOPGUN แผ่นไทยมือสอง สภาพสวยมาก มีเสียงและซับไทย ขาย 400 บาท ขายแล้ว

THE TERMINATOR แผ่นมือสอง US สภาพสวยมาก มีเสียงและซับไทย ขาย 500 บาท

BATMAN, BATMAN RETURNS, BATMAN FOREVER, BATMAN & ROBIN แผ่นมือสอง US สภาพสวยมาก มีเสียงและซับไทย ขาย 500 บาท

THE DANEIL CRAIG COLLECTION มีหนัง 4 เรื่อง แผ่นมือสอง US สภาพสวยมาก ไม่มีเสียงและซับไทย ขาย 550 บาท กล่องสวมของไทย

THE AMAZING SPIDER-MAN 1& 2 แผ่นมือสอง US มีแผ่น 4 K 2 แผ่น แผ่่น BLURAY 2 แผ่น แผ่นโบนัส 1 แผ่น มีซับไทยเฉพาะแผ่น 4K THE AMAZING SPIDER-MAN 1 เท่านั้น ขาย 650 บาท ขายแล้ว

IRON MAN 3 ภาค แผ่นมือสองเยอรมัน กล่องเหล็กสภาพสวยมาก มีแผ่น 4 K 3 แผ่น แผ่่น BLURAY 3 แผ่น ไม่มีเสียงและซับไทย ขาย 1200 บาท เสียง ENG DTS HD MA มีซับ ENG

THE LORD OF THE RINS THE MOTION PICTURE TRILOGY EXTENED EDITION
มีแผ่นบลูเรย์ EXTENED ภาคละ 2 แผ่น รวม 6 แผ่น มีเสียงและซับไทย ส่วนแผ่นดีวีดีเบื้องหลังรวม 9 แผ่นไม่มีเสียงและซับไทย
ขาย 2000 บาท

THE HOBBIT EXTENED EDITION  3 ภาค มีแผ่นบลูเรย์ภาคละ 3 แผ่น เป็นแผ่น 3 มิติ 2 แผ่นและแผ่น 2 มิติอีก 1 แผ่น ส่วนแผ่นเบื้องหลังเป็นแผ่นบลูเรย์ 2 แผ่น
ทุกแผ่นมีเฉพาะซับไทยเท่านั้น ไม่มีเสียงไทยนะครับ ขายรวม 3 ภาคไม่แยก 2000 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2021, 10:19:55 am โดย safetyman »

• **
Re: ขายแผ่นบลุเรย์กล่องฟ้า กล่องเหล็ก มือสองสภาพดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2018, 11:38:29 am »
ปรับราคาใหม่แล้วครับ

• **
ปรับลดราคาอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ Kittiphonglohitnavy

• Flat TV member
  • *
The patriot ราคา 450 ถ้ารวมเป็นค่าส่งด้วยได้ผมรับครับ

• **
The patriot ราคา 450 ถ้ารวมเป็นค่าส่งด้วยได้ผมรับครับ

ขอบคุณครับที่สนใจ ราคาที่ขายถูกมากแล้วครับไม่สามารถลดราคาได้แล้วครับ

• *
ไม่เป็นไรครับแค่ลองถามดูเผื่อลดได้ งั้นผมเอา The patriot ราคานี้แหล่ะครับ ส่งรายละเอียดบัญชีให้ผมด้วยครับ

• **
ไม่เป็นไรครับแค่ลองถามดูเผื่อลดได้ งั้นผมเอา The patriot ราคานี้แหล่ะครับ ส่งรายละเอียดบัญชีให้ผมด้วยครับ

in box หมายเลข บ/ช ไปให้แล้วนะครับ

• *
ผมแจ้งรายละเอียดการโอนพร้อทชื่อที่อยู่ไปที่ PM แล้วแต่ไม่แน่ใจว่าขึ้นมั้ยถ้าไม่ขึ้นรบกวนติดต่อทางไลน์ทีนะครับ id: kittiphonglohitnavy

• **
ผมแจ้งรายละเอียดการโอนพร้อทชื่อที่อยู่ไปที่ PM แล้วแต่ไม่แน่ใจว่าขึ้นมั้ยถ้าไม่ขึ้นรบกวนติดต่อทางไลน์ทีนะครับ id: kittiphonglohitnavy

ถ้าวันนี้ส่งทัน จะส่งให้เลยครับ ขอบคุณครับ

• **

ถ้าวันนี้ส่งทัน จะส่งให้เลยครับ ขอบคุณครับ
ส่งให้แล้วครับ RM539674639TH

ออฟไลน์ BookerBKK

• *
ขอรับ wall e ครับ

• **

รับจองครับ แจ้งหมายเลข บ/ช ให้แล้วใน in box

ออฟไลน์ BookerBKK

• *

รับจองครับ แจ้งหมายเลข บ/ช ให้แล้วใน in box

โอนให้แล้วครับ แต่pmไปไม่ได้ครับ ขอส่งอีเมลไปให้แทนนะครับ

• **

โอนให้แล้วครับ แต่pmไปไม่ได้ครับ ขอส่งอีเมลไปให้แทนนะครับ

จะรีบส่งให้โดยเร็วครับ

• **

ส่งให้แล้วครับ RP253834554TH

จะรีบส่งให้โดยเร็วครับ

ออฟไลน์ deargoku

• *
Batman Begins ยังมีสินค้าไหมครับ

ออฟไลน์ คนดูหนัง

• *
สนใจ saving private Ryan คับ มีlineไหมคับจะได้สะดวกคุยง่ายง่าย

• **
Batman Begins ยังมีสินค้าไหมครับ

มีครับ