ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวี TCL ที่มี 3.5 mm headphones out เบามากๆ  (อ่าน 4757 ครั้ง)

ออฟไลน์ hydelezz

• *
ทีวี TCL ที่มี 3.5 mm headphones out เบามากๆ
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 11:04:22 am »
สวัสดีครับ พอดีพึ่งจัดโปร Big C ได้รุ่น 40p62us มา
ไม่ทราบว่า ช่อง headphones out เบามากจนใช้งานจริงไม่ได้ นี่ปกติมั้ยครับ ลองทั้งแบบหูเล็กๆไม่กินกำลังขับ กับออก ลำโพง 2.1 แอมป์ในตัว ก็แทบไม่มีเสียง ออกลำโพงทีวีของมันเองดังปกติ ขอบคุณครับ

ป.ล. volume 100 แล้ว