ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องfile หนัง zidoo x9s ครับ  (อ่าน 6404 ครั้ง)

ออฟไลน์ Palphaa

• Flat TV member
  • *
สอบถามเรื่องfile หนัง zidoo x9s ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 10:35:07 pm »
ผมโหลด มาหลายเรื่อง the fast and rhe furious 2017 แต่ทำไมพอเปิด กลายเป็นภาคแรกตลอดเลยลบละโหลดใหม่เอามาลงใหม่ก็เหมือนเดิมครับ 

Transformer ด้วยครัย the last knight กลายเป็นภาคแรกเหมือนกัน แก้ไขยังไง ใช้ app home theater ดูครับ

ปล.ใช้app mx player ดูได้ภาคตรงแต่กระตุกมากครับ

ออฟไลน์ Geeming

• *
Re: สอบถามเรื่องfile หนัง zidoo x9s ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2018, 05:02:05 pm »
Home Theater น่าจะจัดรวมหนังไว้ในปกเดียวกันครับ
ลองสังเกตุดูว่า พอกดปกหนังเข้าไปแล้ว ที่หน้ารายละเอียด จะมี ตัว A B C D เรียงไว้ใต้ชื่อเรื่อง
นั่นคือหนังแต่ละภาคครับ ลองกดเลือกดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2018, 05:03:12 pm โดย Geeming »