ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ สาย hdmi ของ mer rex cable ที่ว่าเปลี่ยนรุ่นได้ ติดต่อที่ไหน  (อ่าน 5709 ครั้ง)

ออฟไลน์ a1111

• LCD TV member
  • **
ท่านใดพอมีข้อมูล รบกวนด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2018, 10:22:43 am โดย a1111 »

ออฟไลน์ SP

• Flat TV member
  • *
ท่านใดพอมีข้อมูล รบกวนด้วยครับ

ลองติดต่อ คุณเป้า 081 686 2556 ครับ

ออฟไลน์ yhoun

• Edge LED TV member
ติดต่อ แล้วได้ผลอย่างไร บอกด้วยนะครับ อยาก เทรดรุ่นใหม่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ tsainont

สายยี่ห้อนี้ ติดต่อซื้อที่ planet laser น่าจะได้นะ เค้าเคยเป็นตัวแทน ตอนนี้ไม่แน่ใจ
0-2689-1163-5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2018, 05:27:51 pm โดย tsainont »

ออฟไลน์ busarin0841361719

• *
สายยี่ห้อนี้ ติดต่อซื้อที่ planet laser น่าจะได้นะ เค้าเคยเป็นตัวแทน ตอนนี้ไม่แน่ใจ
0-2689-1163-5
ร้านplanet laser ไม่ได้ขายแล้วครับ เคยคุยกับคุณตั๊กplanet ไม่ได้เป็นตัวแทนมาพักใหญ่แล้ว แนะนำว่าถ้าจะเทรดให้ไปที่บริษัท อยู่แถวถนนเจริญนคร ผมก็จำไม่ค่อยได้แล้วว่าพิกัดแน่ๆตรงไหน จำได้ว่าอยู่ชั้นใต้ดิน ในคอนโด ปากทางเข้ามีธนาคาร

ออฟไลน์ tsainont

คอนโด มาสเตอร์วิว เอ็คเซคคิวทีฟ ครับ อยู่ระหว่างซอยเจริญนคร 34 กับ 34/1 มั้ง ปากทางเข้าคอนโดมีธนาคารธนชาต อีกฟากของทางเข้าเป็นร้านล้างรถชื่อ Wash Diva ผมไปล้างประจำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2018, 08:08:07 am โดย tsainont »

ออฟไลน์ SP

• *
ผมได้เบอร์นี้มาจากเจ้าของร้าน hdcityshop ที่ซีคอนครับ ผมใช้สาย ไม่ได้รับอนุญาต cable V.2 อยู่ เลยถามเรื่อง upgrade
แกบอกต้องติดต่อศูนย์ ไม่ได้รับอนุญาต โดยตรงเท่านั้นครับ

ออฟไลน์ tetsuka320

ขอสอบถามหน่อย ทำไมถึงเรียกว่าสาย ไม่ได้รับอนุญาต ครับ

หรือ ไม่ได้รับอนุญาต = ไม่ได้รับอนุญาต ??

[เหม่อ]

ออฟไลน์ tetsuka320

ตอนนีเเข้าใจล่ะ ชื่อนี้ admin ไม่อนุญาต นี่เอง
 [ช็อค]