ผู้เขียน หัวข้อ: Himedia H8-1800 MXQPro-950 T95m-1400 M8S+Ram2G-1550ประกัน1ปีเต็ม  (อ่าน 216248 ครั้ง)

ออฟไลน์ mind1929

• *
ขอรายละเอียดของกล่อง android tv box มีตัวทดลองไหมครับ ผมมีกล่องอยู่แล้วจะลองหาผู้ให้บริการรายใหม่ เจ้าเก่ามันไม่ค่อยดี

[email protected]

ออฟไลน์ som_ang

• *
อยากทราบรายละเอียดบ้านเช่าครับ  (Sega S3)
1. มีช่องอะไรบ้างครับ
2. มีuserดูใน Ipad ได้มั๊ยครับ
3. ใช้Net กี่MBครับ
4. รายเดือน 200 เท่ากันทุกแบบหรือเปล่า
5. Sega S3 ใช้งานเล่นเป็น Android แบบไม่ต้องมีบ้านได้หรือไม่ครับ(กรณีไม่ต่ออายุ)

ขอบคุณครับ

Mail [email protected]

ออฟไลน์ club595

• LCD TV member
  • **
สนใจ Sega S3

รบกวนขอรายละเอียด ช่องรายการที่มี อัตราค่าเช่าบ้านรายเดือนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Nummaesai

• Flat TV member
  • *
ได้เทสการถ่ายทอดสดซะที
ถึงภาพจะไม่เนียนเท่า HD แท้ๆ แต่ก็ดูดีกว่า ช่องธรรมดามาก
ที่สำคัญคือ ดูลื่นดีครับ ไม่มีกระตุก โอเชเบยยยย

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ขอบคุณมากครับ
แต่ทางทีมงานก็ยังไม่ค่อยพอใจในผลงาน ซึ่งติดปัญหาหลายส่วน และจะปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นครับ

[รัก]

น้องใหม่Z6 มารายงานตัวครับหลังเกมส์เชนซีพบฮาล
1) ภาพสวยดีพอรับได้ถึงแม้ไม่เท่ากล่องแท้
2) มีค่าย C.... HD หลายช่องเบยเยี่ยมมาก และช่องอื่นๆเยอะมากๆ
3) อาจมีบางช่วงทีสะดุดแต่เห็นทีมงานแก้ไขเร็วมาก
4) หนังค่อนข้างใหม่ภาพสวยใช้ได้ ขออีกเยอะๆน่ะครับ
แอบชมเจ้าของกระทู้บริการดีมากครับประทับใจคิดไม่ผิดที่ยอมย้าย

ขอให้ทีมงานรักษาบริการนี้ไว้น่ะครับ

สนใจย้ายบ้านครับเป็น Android Box ซื้อมาจากร้าน Incomp ต้องทำไงบ้างครับ
รายเดือนเท่าไหร่ ขอรายละเอียดช่องด้วย

ออฟไลน์ HIDDENMAN

• *
ขอรายละเอียดครับ [email protected]

- ค่าเช่าบ้าน
- ความเร็วเน็ตขั้นต่ำ
- ดูอะไรได้บ้าง (CTH TRUE GMM RS)

ออฟไลน์ JocoleIPTV

• Full LED TV member
ตอบเมลล์ไปหมดล่ะตกหล่นยังงัยเมลล์มาครับ

ออฟไลน์ arthitbow

• *
สนใจเป็นตัวแทนจำหน่าย ขอรายละเอียดทางPM ด้วยครับระยองมียังไม่รู้ครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Ghostmind

• *
ขอทราบรายละเอียดครับ

เมลล์ตอบทุกคนล่ะครับ ตกหล่นยังงัยโทรมาหรือส่งเมลล์มาอีกทีคับ

Sega S3 มีช่องอะไรบ้างครับ ข่องบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษมีช่องไหนบ้าง ใช้Net กี่MBครับ รายเดือนเท่าไหร่ครับ ใช้งานเล่นเป็น Android แบบไม่ต้องมีบ้านได้หรือไม่ครับ(กรณีไม่ต่ออายุ) สนใจเป็นตัวแทน ขอราคาส่งด้วยนะครับ  [email protected]

ออฟไลน์ vatin8799

• Edge LED TV member
Sega S3 ขอรายละเอียดช่องทั้งหมดและค่ารายเดือนเท่าไรครับ

ต้องใช้เน็ตขั้นต่ำเท่าไหร่ครับ และตัว Sega S3 เวลาดูรายการต่างๆภาพเต็มจอมั้ยครับ

เพราะเห็นบางรุ่นจะมีแถบดำขึ้นโชว์เหมือนพวกแท๊ปเล็ต  ไม่รู้ว่ารุ่นนี้มันจะซ่อนลงมาได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

[เท่ห์]

ออฟไลน์ nmalik

• *
Sega S3 ขอรายละเอียดช่องทั้งหมดและค่ารายเดือนเท่าไรครับ

Sega S3 เวลาดูรายการต่างๆภาพเต็มจอมั้ยครับ

ดูอะไรได้บ้างครับ CTH กับ ทรู ดูได้มั้ยครับ

เทียบกับของ kaiboer  ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ และตัวที่เป็น Quad core ด้วยครับ มีขายมั้ยครับ

รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ tunn

• Flat TV member
  • *
กล่องที่ส่งไปเครมได้รับแล้วนะครับ
เปลี่ยนกล่องใหม่ รุ่นใหม่ให้ด้วย
สุดยอดดดดดดดดดด ค้าบบบบบบบ

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ jaroenchai

• *
Sega S3 ขอรายละเอียดช่องทั้งหมดและค่ารายเดือนเท่าไรครับ Sega S3 เวลาดูรายการต่างๆภาพเต็มจอมั้ยครับ ดูอะไรได้บ้างครับ CTH กับ ทรู ดูได้มั้ยครับ

ได้เทสการถ่ายทอดสดซะที
ถึงภาพจะไม่เนียนเท่า HD แท้ๆ แต่ก็ดูดีกว่า ช่องธรรมดามาก
ที่สำคัญคือ ดูลื่นดีครับ ไม่มีกระตุก โอเชเบยยยย

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ขอบคุณมากครับ
แต่ทางทีมงานก็ยังไม่ค่อยพอใจในผลงาน ซึ่งติดปัญหาหลายส่วน และจะปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นครับ

[รัก]

น้องใหม่Z6 มารายงานตัวครับหลังเกมส์เชนซีพบฮาล
1) ภาพสวยดีพอรับได้ถึงแม้ไม่เท่ากล่องแท้
2) มีค่าย C.... HD หลายช่องเบยเยี่ยมมาก และช่องอื่นๆเยอะมากๆ
3) อาจมีบางช่วงทีสะดุดแต่เห็นทีมงานแก้ไขเร็วมาก
4) หนังค่อนข้างใหม่ภาพสวยใช้ได้ ขออีกเยอะๆน่ะครับ
แอบชมเจ้าของกระทู้บริการดีมากครับประทับใจคิดไม่ผิดที่ยอมย้าย

ขอให้ทีมงานรักษาบริการนี้ไว้น่ะครับ

สนใจย้ายบ้านครับเป็น Android Box ซื้อมาจากร้าน Incomp ต้องทำไงบ้างครับ
รายเดือนเท่าไหร่ ขอรายละเอียดช่องด้วย

Android ทุกรุ่นเชิญทางนี้ได้เลยลงฟรีครับ

กล่องที่ส่งไปเครมได้รับแล้วนะครับ
เปลี่ยนกล่องใหม่ รุ่นใหม่ให้ด้วย
สุดยอดดดดดดดดดด ค้าบบบบบบบ

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

เราดูแลเหมือนมิตร ไม่ทอดทิ้งลูกค้า
 [รัก]