ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ firmware ของ zidoo x7 ครับ  (อ่าน 5149 ครั้ง)

ออฟไลน์ sirikitgas

• *
ขอ firmware ของ zidoo x7 ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 09:18:49 am »
zidoo x7 เพื่อนซื้อให้ เก็บไว้เกิน 1 ปี วันนี้เปิดมาใช้ ปรากฏว่า boot วนไปมาใช้งานไม่ได้
จากนั้น เอา firmware จากตัวแทนจำหน่ายมาลง sd แล้วทำการลง ก็ไม่ผ่าน อ่านข้อมูลไปสักระยะมันฟ้องว่า ไม่สามารถอ่านจาก sd ได้
จะทำการ tag ผ่าน ubs แบบ otg แต่ไม่มี firmware ที่ image

ไม่ทราบว่าท่านใดใช้รุ่นนี้อยู่บ้าง อยากได้ firmware แบบ image ครับ

ขอบคุณมาก