ผู้เขียน หัวข้อ: ขายทีวี LG Retro Classic  (อ่าน 1472 ครั้ง)

ออฟไลน์ bewbewzz

• *
ขายทีวี LG Retro Classic
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 10:36:10 pm »
ขาย TV LG Retro Classic รุ่นในตำนานที่ไม่มีการผลิตอีกแล้ว และผลิตในจำนวนจำกัดเสียด้วย เป็นดีไซน์พิเศษปิดท้ายเพื่อบอกลา ทีวีรุ่นจอแก้วของโลก เข้าสู่ระบบทีวีจอแบน เซ็ตนี้มาพร้อมขาตั้ง รีโมทดีไซน์Retro เสาอากาศ​และสายต่อ ตามที่ได้มาในกล่องแต่แรกครบชุด สีแดงส้ม ตามที่ฮิตกันที่สุด อปก.ครบหมดยกเว้นกล่องค่ะ สภาพดีมาก แทบไม่ได้เปิดใช้เลย หายาก ไม่มีใครยอมปล่อยของจริงๆ จ้ะ สนใจขอดูรูปได้ที่ Line -bewbewz  (มีขีดด้วยนะคะ)

ออฟไลน์ Jinson

• LCD TV member
  • **
Re: ขายทีวี LG Retro Classic
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 10:48:56 pm »
ลงราคาไว้ก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 03:39:04 pm »
ขายที่ 7,500 ขอบคุณค่ะ  [ปลื่ม]

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2018, 02:20:16 pm »
 [ปลื่ม]

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 04:44:05 am »
ปิดการขายค่ะ