ผู้เขียน หัวข้อ: งบ7หมื่นเน้น Netflix+เล่น PS4 (ราคาซื้อในโฮมโปร/พาวเวอร์บาย) ไปรุ่นไหนดีครับ  (อ่าน 4178 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี

• *
จอขนาดไหนก็ได้ครับ อยู่ในห้องมืดแล้วก็ระยะนั่งหากจากจอปรับได้ทั้งรุ่น55หรือ65 แต่สะดวกซื้อเฉพาะสองห้างนี้เพราะต้องให้เค้ามาส่งแล้วแขวนผนังเพราะอยู่ต่างจังหวัด

เพื่อนๆแนะนำรุ่นไหนครับเพราะตอนนี้ที่ใช้อยู่คือ SS 55 นิ้ว KU7500 ดับสนิทไปเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2018, 07:06:09 pm โดย พี »

ออฟไลน์ tsainont

• Edge LED TV member
เสียดายว่าสะดวกแค่ 2 ที่นี้ ไม่งั้น อาจจะได้ LG OLED 65C7 (หาดูร้านข้างนอก)