ผู้เขียน หัวข้อ: PS VR + ONKYO RZ710 มันต่อยังไงน้อ  (อ่าน 3696 ครั้ง)

ออฟไลน์ bizmaxzz

• *
PS VR + ONKYO RZ710 มันต่อยังไงน้อ
« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2018, 09:54:57 am »
คือผมต้องการต่อ Playstation VR กับ AV Receiver ให้มีทั้ง ภาพออกทีวี ภาพออก Playstation VR และเสียงออกลำโพงด้วยน่ะครับ แต่ผมก็ต่อไม่เป็น ทำได้ดีที่สุดคือ เสียงออกลำโพง ภาพออก Playstation VR แต่ภาพไม่ออกทีวี

ปล ถ้าไม่ต่อผ่าน AV Reseiver จะได้ภาพทั้งทีวี และ Playstation VR ครับ

ผมต่อแบบภาพนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2018, 10:01:28 am โดย bizmaxzz »