ผู้เขียน หัวข้อ: Bose QuietComfort 15 Acoustic Noise Cancelling 2,500 เท่านั้นครับ เสียงใสกิ๊กเลย  (อ่าน 772 ครั้ง)

ออฟไลน์ ounmail

• *
อุปกรณ์ : Bose QuietComfort 15 Acoustic Noise Cancelling พร้อมกระเป๋าใส่ครับ
รายละเอียดตามนี้ครับ : https://www.bose.com/en_us/support/products/over_ear_headphones_support/qc15.html
ราคา : 2,500 เท่านั้นคับ เสียงดีมากกก
สภาพ : สภาพสวยมากไร้ริ้วรอย ตีให้ 95% ครับ
ตำหนิ : ดูแล้วไม่ค่อยมีครับ สภาพสวยจริง
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : นานนนน แบบเก่าเก็บครับ
ประกัน : หมดแล้วครับ
เหตุผลในการขาย : เปลี่ยนเป็นเงินหน่อยครับ
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 081-2571598 หมูครับ
วิธีส่งมอบสินค้า : นัดเจอกันครับ สะดวกสุขา 3 ครับ

• *
Re: Bose QuietComfort 15 Acoustic Noise Cancelling 2,500 เท่านั้นครับ เสียงใสกิ๊กเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 02:24:23 pm »
สอบถามได้นะคร๊าบบบ  [เท่ห์]

• *
Re: Bose QuietComfort 15 Acoustic Noise Cancelling 2,500 เท่านั้นครับ เสียงใสกิ๊กเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2019, 03:05:05 pm »
เสียงดร สภาพสวยมากก สนใจสอบถามได้ครับ  [กระโดด]