หน้า: [1]

กล่อง android box แบบไหนดี

• Miguel590
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
กล่อง android box แบบไหนดี
« เมื่อ: มกราคม 19, 2019, 02:22:32 pm »

กล่อง android ที่ต่อกับทีวี ผมเห็นขายในเฟสบุ้คเยอะเลยครับประมาณ 1800-2200 บาท ดูได้ทุกอย่าง หนัง บอล กีฬา ข่าว แบบ HD

ไม่ทราบว่ามันจริงใหมครับ ที่จะดูได้ฟรีๆ อะไรอย่างนั้น ไม่มีรายเดือน คุ้มสุดๆ

ชี้แนะหน่อยครับ ใครที่เคยซื้อมมาใช้
แจกเครดิตฟรี
ถ้าดีรบกวนหลังไมค์หน่อยครับ
  • wiseman
  • LCD TV member
  • **
Re: กล่อง android box แบบไหนดี
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2019, 08:24:11 am »

ดูฟรีไม่มีจริง เป็นเทคนิคการขายของเขาเฉยๆ

ถามเขาไปว่า ถ้าวันไหนดูไม่ได้จะคืนเงินค่ากล่องใหม

100ทั้ง100 คงตอบว่าไง คงรู้นะ
  • Lancelot
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
Re: กล่อง android box แบบไหนดี
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2019, 10:30:23 am »

ถ้าดูฟรีที่พูดคือคงแบบ แผ่น youtube ผ่านเน็ตฟรีครับ (หน้าที่เราไปหาเอาเอง แค่ใช้คำพูดหลอกว่าฟรี)
แต่แบบมีหนัง hd master บอลสด ให้ดูต้องสมัครสมาชิกเสียเงินรายเดือน

จริงๆ andorid box ดูฟรี tv ก็มีนะผ่าน app พวก loox tv, bugaboo, line tv ของพวกช่องต่างๆแต่ก็ต้องมาโลหดเอาเองอยู่ดี
  • Nutsakphakin
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2020, 02:45:34 pm »

ไม่เอา ไม่ยอม
หน้า: [1]