ผู้เขียน หัวข้อ: ลำโพงบุ๊คเชลส์ onkyo เอามาทำคู่หน้า ดีไหม  (อ่าน 3866 ครั้ง)

ออฟไลน์ tongae

• Flat TV member
  • *
ลำโพงบุ๊คเชลส์ onkyo เอามาทำคู่หน้า ดีไหม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2019, 01:42:47 pm »
ช่วงนี้เห็นบุ๊คเชลส์onkyo ราคาสวยมือสองเยอะ พอดีกับอยากเปลี่ยนคู่หน้าใหม่ หาแบบมือสอง ซึ่งตัวเดิมJBLเสียงเบสน้อยไปหน่อย เลยอยากลองเปลี่ยน เห็นonkyoหลายซีรี่ย์มาก พวกD-N7X,D-062A,D-F700 แต่ตัวที่สนใจD-062AX ราคาโอเค ถ้าเราจับมาทำคู่หน้าโฮมเธียเตอร์พอไหวไหมคับ หรือมันเหมาะกับฟังเพลงแบบ2chมากกว่า เอามาดูหนังคับ

ออฟไลน์ tongae

• Flat TV member
  • *
Re: ลำโพงบุ๊คเชลส์ onkyo เอามาทำคู่หน้า ดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2019, 12:07:59 pm »
สรุปแล้ว กัดฟันยอมเจ็บหน่อย จัด Wharfedale มาแทนตัวเดิม ลองฟังคุ้ม เสียงดี ไม่ผิดหวัง

ออฟไลน์ ball98

• Full LED TV member
Re: ลำโพงบุ๊คเชลส์ onkyo เอามาทำคู่หน้า ดีไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 12:57:12 pm »
จัดวาฟฟาเดลรุ่นไหนมาครับผม