หน้า: [1]

onkyo hts-5805 ทำอย่างไง ให้เล่นไฟล์เพลงจาก flashdrive ได้บ้างครับ

• nipyee
  • Edge LED TV member
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

ไม่ต้องการที่จะเล่นผ่านเครื่องเล่น ดีวีดี หรือกล่องแอนดรอย นะครับ แต่อยากใช้อุปกรณ์ เสริม เข้ามาช่วย (ถ้าเป็นไปได้นะครับ) ประมาณว่า ตัวแปลง hdmi to usb  หรือ av to usb ประมาณแบบนี้. ครับ

ไม่ทราบว่าสามารถทำได้มั้ยครับ
  • pratad22

ไม่ต้องการที่จะเล่นผ่านเครื่องเล่น ดีวีดี หรือกล่องแอนดรอย นะครับ แต่อยากใช้อุปกรณ์ เสริม เข้ามาช่วย (ถ้าเป็นไปได้นะครับ) ประมาณว่า ตัวแปลง hdmi to usb  หรือ av to usb ประมาณแบบนี้. ครับ

ไม่ทราบว่าสามารถทำได้มั้ยครับ
+++ ชุดนี้มี Bluetooth ที่ให้คุณภาพสูงสามารถสตรีมเพลงไร้สายผ่าน Smartphone ได้ถ่ายโอนเพลงที่จะฟังจาก flashdrive ใส่มือถือแล้วเล่นผ่าน Bluetooth ได้เรยคับ
  • nipyee

ครับ ขอบคุณมาก
หน้า: [1]