ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ไฟหลังทีวีเปลี่ยนสีตามฉากในจอ  (อ่าน 3591 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatchatcha

• Flat TV member
  • *
อยากได้ไฟหลังทีวีเปลี่ยนสีตามฉากในจอ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 09:30:22 am »
สวัสดีครับ อยากทำไฟหลังทีวีให้เปลี่ยนสีตามฉากในจอ เหมือน ambrilight ครับ ท่านใดมีชุด kit ขายหรือรับทำหรือพอให้ความรู้ได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ petch-one

• LCD TV member
  • **
Re: อยากได้ไฟหลังทีวีเปลี่ยนสีตามฉากในจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 02:03:19 pm »
เข้า shopee หา led usb
ผมสั่งมาแล้ว ติดหลังทีวีแล้วเสียบไฟช่องusbของทีวีเลยครับ