ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติขาย เครื่องเสียงบ้าน[บ้านหม้อ]ครับ  (อ่าน 1217 ครั้ง)

ออฟไลน์ chalom

• Flat TV member
  • *
เลิกเล่นเก็บไว้นานแล้ว เป็นเครื่องเสียงเอาไว้ฟังในบ้านซื้อมาจากบ้านหม้อ ขายทั้งชุดขอไม่แยกขายนะครับประกอบไปด้วย
    1.Preampifier T.A Technic โมภาคจ่ายไฟใหญ่กว่าเดิม และอุปกรณ์ภายในทั้งหมด เสียงดีกว่าเดิมครับ [ตัวนี้เน้นฟังเพลงครับ]
    2.Preampifier Karaoke ตัวนี้เอาไว้ร้องคาราโอเกะเสียงร้องชัดเจนดีครับ [ตัวนี้อยู่ในกล่องไม่ได้เอามาถ่ายรูปให้ดูครับ]
    3.equalizer craf รุ่น J312 [31BAND] ของค่ายประดิษฐ์เจริญซาวด์
    4.crossover Bosstech 3ทาง
    5.Power-Ampifier Shinkiwa Sound รุ่น SL-350 ขับเสียงเบส
    6.Power Mosfet T.A Technic 500W ขับเสียงกลาง
    7.Power Mosfet T.A Technic 500W ขับเสียงแหลม
    8.ชุดตู้ลำโพงเสียงเบส 15" [2ดอก] 2ตู้ ลำโพงเสียงกลาง 4"[4ดอก] 2ตู้ ลำโพงเสียงแหลม 2ตู้ [ไม่ได้ถ่ายรูปให้ดู ขอดูทางไลน์ได้นะครับ]

ขอขาย 17,000 บาท ขายถูกเลยครับ เพื่อใครที่เป็นมือใหม่อยากลองเล่นเครื่องเสียงบ้าน ได้ชุดนี้ไปเสียงดีคุ้มเลยครับ
       ของอยู่จ.เพชรบุรีมาเทสเสียงที่บ้านได้เลย ต้องมารับเองนะครับทั้งชุดหนักมาก สนใจทักไลน์+โทร 082-6799506
       ทักมาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ ไม่ซื้อไม่ว่ากันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 11:34:27 pm โดย chalom »

ออฟไลน์ chalom

• Flat TV member
  • *
Re: ขออนุญาติขาย เครื่องเสียงบ้าน[บ้านหม้อ]ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 08:52:07 pm »
สอบถามต่อราคาได้ครับ