หน้า: [1]

LG C7 ต่อจากคอมแล้วปรับ Trumotion ไม่ได้

• J_Justice
  • LCD TV member
  • **
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
LG C7 ต่อจากคอมแล้วปรับ Trumotion ไม่ได้
« เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 01:49:22 pm »

LG C7 ต่อจากคอมผ่านสายHDMI แล้วปรับTrumotionไม่ได้ อันนี้ปกติอยู่แล้วปะครับ

พอมีวิธีแก้ไหมครับ ว่าจะทำHTPCพอปรับไม่ได้แล้วดูหนังไม่ลื่นเลย  ร้องไห้

ขอบคุณครับ
  • babayaka
  • LCD TV member
  • **
Re: LG C7 ต่อจากคอมแล้วปรับ Trumotion ไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 11:08:25 am »

ไม่พูด                       ไม่พูดเยอะคลิ๊กเลย
หน้า: [1]