ผู้เขียน หัวข้อ: Browser บนทีวี Samsung กับการดูหนังออนไลน์  (อ่าน 3217 ครั้ง)

ออฟไลน์ iphonix8

• *
Browser บนทีวี Samsung กับการดูหนังออนไลน์
« เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 03:43:54 am »
เมื่อไหร่ทาง Samsung จะพัฒนา Browser ดูหนังแบบจริงๆ จังๆ สักทีครับ
คือคนที่ไม่มีเวลาโหลดหนัง ก็ต้องการใช้ Browser ดูหนังออนไลน์ บ้างเป็นบางเวลา
คือมันก็เข้าได้บางเว็บนะครับ Doonungdee ที่มันเป็น Player ดูหนัง Version เก่าๆ
แต่พอจะเข้าเว็บที่ Player เขาเป็นเวอร์ชั่นใหม่ มันก็เข้าไม่ได้เลยครับ รบกวนทาง
Samsung แก้ไขด้วย ให้ดูเว็บใหม่ๆ ได้หน่อย เช่นเว็บนี้ >> ดูหนังออนไลน์
หรือ movie2free , 037hd ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ  [yes]