ผู้เขียน หัวข้อ: Pre-Order เครื่องฟอกกรองอากาศ เพื่อถนอมสุขภาพของครอบครัวท่านพ่อบ้านใจกล้า  (อ่าน 470 ครั้ง)

ออฟไลน์ maewga

• LCD TV member
  • **
คำถาม?  สำหรับคุณพ่อบ้านใจกล้าที่มีเครื่องเสียงราคาเป็นหมื่นถึงหลายล้านบาท คุณทะนุถนอมเค้าแค่ไหน ???

ห้องที่จัดวางไว้จำเป็นต้องอยู่ในห้องที่มี่อากาศบริสุทธิ์สะอาด เพื่อความบันเทิงที่สมบูรณ์แบบที่สุดหรือไม่ ???

และความสะอาด ปัญหาฝุ่นละอองที่ล่องลอยไปจับบนอุปกรณ์แสนรักของคุณ จะจัดการอย่างไร ???

จะดีกว่าไหม? ถ้ามีเครื่องถนอมสุขภาพของครอบครัวคุณพ่อบ้านใจกล้าทุกๆท่าน ทั้งกาย ใจ และเครื่องเสียงที่รัก ดีได้ทั้ง 3 อย่าง

คำตอบ  จำเป็นมากๆ โดยเฉพาะในยามเมื่อท่านเปิดเครื่องเสียงชุดหรู ละเลียดอารมณ์ ล่องลอยไปกับผลงานชิ้นเอกที่จัดเข้าชุดมานั้นแล้ว
เพราะสำหรับพ่อบ้านใจกล้าคนรักเครื่องเสียง(ที่เท่ากันหรือน้อยกว่า"ภรรยาที่รัก") และต้องการเอาใจแม่บ้าน(ภรรยาที่รัก)
รวมทั้งเด็กๆ ในครอบครัว ช่วยให้ปอดทำงานเบาลง และคงไว้ซึ่งอากาศสดชื่นตลอดเวลา
ดูหนัง-ฟังเพลง ได้ยาวๆ เพราะสบายใจ และสบายกาย

วันนี้ ผมขอนำเสนอ "เครื่องฟอกกรองอากาศ ที่มีคุณภาพดีเยี่ยม New Bios Life Air"

สิ่งที่คุณจะได้รับ: ในส่วนสุขภาพของคุณและครอบครัว: จัดการช่วยดูแลสุขภาพปอดและทางเดินหายใจ ลดความชื้น เชื้อรา
และแบคทีเรียในอากาศ รวมทั้งกำจัดไวรัสบางชนิด ลดอาการมึนงง เพลีย ง่วงซึม  ช่วยให้หายใจคล่อง โล่ง สะอาดและสดชื่นขึ้น

ในส่วนสุขภาพของห้องและเครื่องเสียง: ลดฝุ่นละอองที่ฟุ้งกระจายในห้อง ในบ้าน ให้ลดลง ช่วยลดกลิ่นอับชื้นได้ดีมาก
ลดการเกิดสนามแม่เหล็กไฟฟ้า ช่วยลดฝุ่นจับบนอุปกรณ์ ทำความสะอาดง่ายขึ้น อายุการทำงานยาวนานขึ้น

โดยรายละเอียดของเครื่องดังนี้ครับ

ราคาเพียง 17,500 บาท เท่านั้น!!

รับสินค้าถึงมือ 14/05/62[/u]

ติดต่อ ธีรวัฒน์ (แมว) 06-3993-9916
Line: Maewzilla

ยินดีพูดคุย-แนะนำ กันนะครับพ่อบ้านใจกล้าทุกๆท่าน
รวมทั้งแม่บ้านที่น่ารักเช่นกันนะครับ

สุขภาพดี ชีวิตมีความสุข
ขอให้สนุกกับการดูหนัง และฟังเพลงนะครับ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2019, 02:36:49 pm โดย maewga »

ออฟไลน์ maewga

• LCD TV member
  • **
สวัสดีครับ สินค้าล๊อตแรก พร้อมส่ง 15 พ.ค. นี้นะครับ
สอบถามได้ครับ ยินดีพูดคุยนะครับ
พ่อค้าใจดี อยากให้ทุกท่านสุขภาพดี

"นอนหลับลึก ตื่นมาไม่เพลีย ห้องสะอาด คนในครอบครัวแฮปปี้ครับ"