ผู้เขียน หัวข้อ: หาก๊วนต้องการเข้ากลุ่มด้วยครับ ชาย4 หรือ ชาย6 ครับ ขอเป็นแบบจานดาวเทียมนะครับ  (อ่าน 2083 ครั้ง)

ออฟไลน์ pockself

• *
สวัสดีครับ ตอนนี้กำลังหาก๊วน ทรู แพลตตินั่ม จะชาย 4 หรือ ชาย6 ก็ได้ครับ อยากเข้าก๊วนด้วย แต่ขอก๊วนที่ อยู่ยาวๆ สบายใจ สุจริตต่อกัน พอดีก๊วนเดิมที่ผมเคยอยู่ หัวหน้าก๊วนเพิ่งโทรมาบอกว่าจะขอยุติการรับชม และ ขอยุบก๊วน เหลือผมคนเดียวที่อยากดูต่อ เลยต้องจำใจ ออกมาหาก๊วนใหม่ครับ หากก๊วนไหนยังว่าง ช่วยลงรายละเอียด เงื่อนไข และ ช่องทางติดต่อกลับ ไลน์หรือ เบอร์โทรติดต่อไว้ด้วยครับ หรือ ติดต่อผมทางไลน์นี้ได้ครับ pockself ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pockself

• *
ตอนนี้ เจ้าของกระทู้ ได้สังกัด ก๊วนใหม่แล้วนะครับ เป็นเพื่อนสมาชิกจากเว็บ Lcdtvthailand นี่เองครับ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ