ผู้เขียน หัวข้อ: ขออีกรอบครับ Platinum HD ชาย 6 แบบ Cable และกรุงเทพปริมลฑล เท่านั้นนะครับ  (อ่าน 2615 ครั้ง)

ออฟไลน์ Basketman

• LCD TV member
  • **
พอดีทรูติดต่อมาว่าบ้านผมได้ระบบ Cable เลยต้องหาใหม่

เงื่อนไขตามนี้เลยครับ
1. ระบบ Platinum Cable (จานใช้ไม่ได้ครับ)
2. อาศัยอยู่กรุงเทพปริมลฑลนะครับ จะได้สะดวกต่อการติดต่อ (ผมอยู่ปทุมธานี)
3. เป็นรายปีนะครับ เดือนละ 650 * 12 = 7800
4. ประกันกล่อง 1000 บาท
5. ต่ออายุปีละ 1 ครั้ง Confirm ทุกเดือนสิงหาคม

ขอคนที่คิดว่าชัวร์ไม่ติดขัดอะไรนะครับ จะได้อยู่กันยาวๆ ถ้า ok แล้ว add มาได้เลย id line 4hand

ออฟไลน์ PKiwish

• Flat TV member
  • *
ไม่ทราบว่าครบหรือยังครับ สนใจ