ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 355062 ครั้ง)

ออฟไลน์ kfc

• Flat TV member
  • *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #396 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 12:01:02 pm »
ขอรายละเอียดด้วยครับ ราคา,รายเดือน,ช่องรายการ

[email protected]   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #397 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 12:44:07 pm »
ขอรายละเอียดด้วยครับ ราคา,รายเดือน,ช่องรายการ

[email protected]   ขอบคุณครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....รายการช่องต่างๆกรุณาสอบถามทางเมลเท่านั้นครับ...           [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า                [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

ออฟไลน์ lovery23

• *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #398 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 02:14:23 pm »
ขอรายละเอียดหน่อยครับ มีช่องอะไรดูบ้าง ราคา รายละเอียดอื่นๆ [email protected] รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ oob1971

• *
« ตอบกลับ #399 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 05:35:12 pm »
สนใจ VU+SOLO ครับ ขอรายฃะเอียดทั้งหมดครับ [email protected]

« ตอบกลับ #400 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 08:22:12 pm »
สนใจ VU+SOLO ครับ ขอรายฃะเอียดทั้งหมดครับ [email protected]
ขอรายละเอียดหน่อยครับ มีช่องอะไรดูบ้าง ราคา รายละเอียดอื่นๆ [email protected] รบกวนด้วยครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....รายการช่องต่างๆกรุณาสอบถามทางเมลเท่านั้นครับ...  [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า     [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #401 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 11:19:05 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า        [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]

« ตอบกลับ #402 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 06:38:21 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า       [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]

« ตอบกลับ #403 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 11:51:51 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า        [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...   [หื่น]

ออฟไลน์ maizx1234

• *
« ตอบกลับ #404 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 05:24:11 pm »
ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ
 ราคา,รายเดือน,ช่องรายการ

สนใจ NEW VU+SOLO PRO iptv  ราคา 3200 บาทนี่รวมดูกี่เดือนครับ
ส่งข้อมูลมาทาง PM ได้ป่าวครับ?

ออฟไลน์ demonicfox

• *
« ตอบกลับ #405 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 06:11:12 pm »
ขอรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ
[email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2013, 06:15:12 pm โดย demonicfox »

« ตอบกลับ #406 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 07:36:45 pm »

สนใจ NEW VU+SOLO PRO iptv  ราคา 3200 บาทนี่รวมดูกี่เดือนครับ
ส่งข้อมูลมาทาง PM ได้ป่าวครับ?
รบกวนแจ้งเมลไว้ครับเดียวส่งรายการไปให้ครับ
ขอรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....รายการช่องต่างๆกรุณาสอบถามทางเมลเท่านั้นครับ...   [ปลื่ม]
Cloud iboxของหมด / VU+SOLO PRO มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ..หมดแล้วหมดเลย (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..) [ปาดเหงื่อ]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า     [ไม่พูด]

ออฟไลน์ maizx1234

• *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #407 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 11:54:34 pm »
รบกวนส่งรายการให้หน่อยคร้าบ

ออฟไลน์ fangonline

• Flat TV member
  • *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #408 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 08:54:24 am »
สนใจ Vu ครับ

ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #409 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 11:45:00 am »
สนใจ Vu ครับ

ขอบคุณครับ
รบกวนส่งรายการให้หน่อยคร้าบ

แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ..... [ปลื่ม]
Cloud iboxของหมด / VU+SOLO PRO มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ..หมดแล้วหมดเลย (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)  [ปาดเหงื่อ]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า      [ไม่พูด]

ออฟไลน์ Sota

• *
« ตอบกลับ #410 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 04:14:39 pm »

ดูผ่าน HDD ได้เฉพาะ .MKV อย่างเดียวใช่หรือเปล่าครับ

« ตอบกลับ #411 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 05:57:42 pm »

ดูผ่าน HDD ได้เฉพาะ .MKV อย่างเดียวใช่หรือเปล่าครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....  [ปลื่ม]
Cloud iboxของหมด / VU+SOLO PRO มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ..หมดแล้วหมดเลย (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)   [ปาดเหงื่อ]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า       [ไม่พูด]

ออฟไลน์ pass1

• *
« ตอบกลับ #412 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 07:48:44 pm »
ขอรายละเอียดด้วยครับ ราคา,รายเดือน,ช่องรายการ [email protected]

ออฟไลน์ mabbama

• *
« ตอบกลับ #413 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 08:32:03 pm »
ขอรายละเอียดด้วยครับ ราคา,รายเดือน,ช่องรายการ  [email protected] [เท่ห์]