ผู้เขียน หัวข้อ: Samsung ry7100 55" สามารถต่อกับavr แล้วให้เสียงระบบ Dollby atmosได้ไหมครับ  (อ่าน 2710 ครั้ง)

ออฟไลน์ katoon2009

• *
Samsung ry7100 55" สามารถต่อกับavr แล้วให้เสียงระบบ Dollby atmosได้ไหมครับ เห็นในทีสีมีแต่dollby+

ออฟไลน์ Dear_sir

• Administrator
  • LCD TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
Samsung ry7100 55" สามารถต่อกับavr แล้วให้เสียงระบบ Dollby atmosได้ไหมครับ เห็นในทีสีมีแต่dollby+

ถ้ามี AVR เข้าใจว่าน่าจะมีชุดโฮม ทีวีเป็นแค่ส่วนแสดงผล ที่จะเอา Atmos นี่คือเอาจาก Netflix หรือเปล่าครับ