ผู้เขียน หัวข้อ: ทรูวิชั่นระบบจาน ดูฟรี 1เดือน สนใจราย 6 หรือ 3 แจ้งมานะครับ(เต็มแล้วครับ)  (อ่าน 4965 ครั้ง)

ออฟไลน์ sungjane

• Flat TV member
  • *
ผมอยู่ระยอง แต่ผมไม่จำกัดพื้นที่จังหวัดไหนได้หมด เบอร์โทร 0898545498 ซุง lineid:sung007  e-mail: [email protected]

เปิดมานานแล้วนะครับกลุ่มผมไม่มีปัญหาใดๆครับ ไว้ใจได้ครับ

รายละเอียดค่าใช้จ่ายนะคับ
Platinum True HD plus
* ค่าประกันอุปกรณ์   1,000 บาท ต่อคน, จ่ายครั้งแรกครั้งเดียว, จะได้เงินคืนเมื่อทำการยกเลิกและนำส่งอุปกรณ์ทั้งหมดคืนครับ
* ค่าบริการรายเดือน ตามเเพ็คเกจ ต่อคน เดือนละ 633.34 บาท
* ค่าบริการเสริม PVR บันทึกรายการโปรด ฟรี
รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมดสำหรับรายบุคคล
ค่าบริการรายเดือน จ่ายล่วงหน้า 6 เดือน คือ 633.34x6= 3,800 + ค่าประกันอุปกรณ์ 1,000 บาท + ค่า PVR ฟรี + ค่าส่ง EMSหรือเคอรี 200 บาท รวม = 5,000 บาท
* ส่วนไตรมาสต่อไปถูกใจก็สามารถต่อสัญญาได้อีก 6 เดือน โดยมีค่าใช้จ่าย 3,800
 เริ่มนับเดือน 1กพ.63 - 31 สค.63(7เดือน)
(ของผมจะดูฟรี 1 เดือนมีโปรทุกครั้งเมื่อครบรอบครับ)
กติกา สำคัญมาก
* ผมขอหมายเลขโทรศัพท์ที่ติดต่อกับเพื่อนร่วมก๊วนของผมได้โดยสะดวก เมื่อยามมีปัญหาใดๆก็ตามครับ
* ก่อนโอนเงินให้ผมโทรบอกก่อนและผมจะส่งบัตรประชาชนของผมไปให้ส่วนคุณก็ต้องส่งให้ผมด้วย
* ขอคนที่สนใจจริงๆ ดูกันไม่ยาวไม่สั้นมากขอแค่ถูกใจก็ต่อสัญาญไปอีก 6 เดือนได้ครับ
* ก่อนหมดอายุ 1-2 เดือน ช่วยติดต่อกลับมาที่ผมด้วย ว่าจะต่ออายุสมาชิกหรือไม่ ถ้าต่อ ก็จ่ายค่าบริการกันต่อไปครับ
แต่ถ้าไม่ต่อ ผมก็จะคืนเงิน 1,000 บาทให้ เมื่อท่านคืนกล่องพร้อมการ์ดและอุปกรณ์ทั้งหมดมาให้ผมในสภาพสมบูรณ์ครับ
* ถ้าเครื่องมีปัญหาอะไร เช่นดูไม่ได้ เพราะจานดาวเทียมตำแหน่งเคลื่อน ให้หาช่างข้างนอกไปดูกันเอง อย่าไปโทรหาศูนย์ทรู เพราะเขาจะมาดูที่บ้านผม ไม่ใช่บ้านท่านนะครับ และถ้าเครื่องเสียหรือดูไม่ได้ ให้ส่งกล่องมาให้ผม แล้วผมจะโทรหาช่างมาดูให้ที่บ้านผมครับ ก็ต้องใช้ระยะเวลาซักหน่อย ต้องยอมรับตรงนี้นะครับ
* ขอให้ท่านรักษาอุปกรณ์ให้ดีครับ
* อย่าเอากล่องไปทำอะไรแปลก ๆ ที่อาจจะทำให้ผมซวยครับ เช่น ไปเปิดแชร์ต่ออีกที หรือ เอาไปเปิดที่ร้านอาหารแล้วทรูมาจับลิขสิทธิ์ **ขอให้ใช้ดูในที่พักอาศัยอย่างเดียวเท่านั้นครับ
* สุดท้ายคือ ขอให้ท่านเป็นคนที่ผมไว้ใจได้ ไม่โกง ไม่ตุกติกกันครับ งานนี้ผมไม่ได้ทำเพื่อค้าขายหรือทำกำไรอะไรกัน แต่ทำเพื่อให้คนที่มาแชร์กับผม ได้ดูTrueกันอย่างสบายใจครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2020, 05:09:53 pm โดย sungjane »

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2019, 04:40:59 pm โดย sungjane »

• *
ยังว่างนะครับ

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2019, 04:40:45 pm โดย sungjane »

• *
ยังว่าง 2 ที่นะครับหลุดจอง 1 ที่ครับ

• *
ว่างอยู่ 2 ที่ครับ

• *
ว่าง 2 ที่นะครับเริ่ม 1 ธค.62

• *

• *
 [เท่ห์]เหลือ 1 ที่ครับดูฟรี 1 เดือนครับ

• *
 [เหม่อ]ว่างๆดูฟรีครับ