ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเล่น ยอดฮิต OPPO 103 สภาพใช้น้อยมากครับ  (อ่าน 474 ครั้ง)

ออฟไลน์ ponglimited

• *
เครื่องแทบไม่ค่อยเปิดใช้ เนื่องจากเจ้าของเขาใช้งานไม่ค่อยเป็น หัวอ่านไม่ต้องพูดถึง เครื่องมีรอยบ้างเล็กน้อย เพราะเครื่องวางไว้ด้านบน ตอนนี้เขายกมาฝากผมขายครับ เรื่องภาพและเสียงไม่ต้องพูดถึง HDMI แยกภาพและเสียง 2 ช่อง มีตัวเครื่องรีโมท สายไฟ ครับผม นัดรับได้แถวๆ นครปฐม ศาลายา ระแวกใกล้เคียงครับ  ปล่อย 9,500  ครับ  085-1717-500 สมปองครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2019, 12:32:49 am โดย ponglimited »