ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวด์บาร์ Panasonic SC-HTB688 มือสองสภาพใหม่ ขายแล้วครับ  (อ่าน 514 ครั้ง)

ออฟไลน์ supermm

• Flat TV member
  • *
ขายแล้วครับ ,....ปิดครับ

เปิดมาทดสอบเฉยๆครับ
 ระบบเสียง 3.1 ch. มีช่องต่อ HDMI(ARC)  3,900 ครับ
ใช้งานร่วมกับทีวีง่าย เพียงใช้รีโมททีวีตัวเดียวก็ปิด-เปิดเครื่องซาวด์บาร์เพิ่มเสียง-ลดเสียงไปพร้อมกับรีโมทของทีวี เสียงดีกว่าใช้ลำโพงในตัวของทีวีเยอะ มีโหมดเสียงให้เลือก 6 แบบ
 มีโหมดเซอร์ราวด์ เปิดเสียงเบาสุดตอนกลางคืนก็ได้ยินรายละเอียดชัด เปิดซัดตอนกลางวันดังกระหึ่ม ปรับระดับเสียงเบสได้ 4 ระดับ เบสออกแนวแน่นและลึก บลูทูธกับทีวี และ โทรศัพท์/เท็บเล็ตได้
 หรือ จะใช้สายออฟติกมาต่อก็ได้ สินค้ามีประกันจากบริษัท ถึงเดือน ธ.ค.ปี 63 อุปกรณ์ทุกอย่างครบทั้งกล่อง สภาพพร้อมใช้งานทุกอย่าง สภาพ 99%ครับ \
อยู่สมุทรสาคร ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2019, 02:16:41 pm โดย supermm »