ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ LED TV ที่เพื่อนๆใช้อยู่หน่อยค่ะ  (อ่าน 4591 ครั้ง)

ออฟไลน์ Farry22

• *
ช่วยแนะนำ LED TV ที่เพื่อนๆใช้อยู่หน่อยค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2019, 07:38:43 pm »
   :D สวัสดีค่ะ
พอดีจะเปลี่ยน TV ให้คุณยายสักหน่อย
เพราะคุณยายชอบดู TV มาก และเครื่องเก่าก็เริ่มพังแล้ว
พอจะมียี่ห้อไหน ราคาไม่สูงมากเกินไป และคุณภาพดีแนะนำไหมคะ  ;)

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ เว็บพนันบอลไม่ผ่านเอเย่นต์

ออฟไลน์ Gasdatid

• *
    • ¤ÒÊÔâ¹Í͹äŹì
Re: ช่วยแนะนำ LED TV ที่เพื่อนๆใช้อยู่หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2020, 05:45:07 pm »
 65 นิ้วไปเลยครับ