ผู้เขียน หัวข้อ: ขายชุดลำโพง Home Theater ยกชุด มีของแถมให้ด้วยครับ (AVR) ขายไปแล้วน่ะครับ  (อ่าน 899 ครั้ง)

ออฟไลน์ Natthavut

• *
ขายแล้วครับ ขอขอบคุณ www.lcdtvthailand.com มากๆครับ

ขายชุดลำโพง Home Theater ยกชุด ขายแล้วครับ

ประกอบไปด้วย
1. ONKYO TX-NR555 7.2-Channel Network A/V Receiver  1 เครื่อง (หมดประกัน)  ขายแล้วครับ
2. ลำโพงตั้งพื้น Wharfedale Quartz Q7  1 คู่  (หมดประกัน) มีตำหนิ นิดหน่อย ตามรูป
3. ลำโพง Center Wharfedale Quartz QC1  1ตัว (หมดประกัน) มีตำหนิ ตามนิ้วที่ชิ้ในภาพ
4. ลำโพง วางหิ้ง Wharfedale D320 1 คู่ (ประกันเหลือถึง 09/2020) (ใบซื้อขาย และ ใบ รับประกันยังมีอยู่)
5. ลำโพง WHARFEDALE Subwoofer รุ่น WH-S10E สีดำ 1 ตู้ (หมดประกัน)

ทั้งหมดนี้ ขายลำโพง ยกชุด ราคา  10,000.- บาท  (ลำโพงทุกตัว ไม่มีกล่องแล้วน่ะครับ)

[/u]
มีของแถมให้ด้วย

รายการของที่แถมให้ ประกอบไปด้วย
1.สายลำโพง ยี่ห้อ Velocita NAPLS X + หัวบานาน่า Velocita ครบทุกด้าน  (มีความยาว 2 เมตร 2 เส้น + 1 เมตร 1 เส้น)  เอามาใช้กับ CENTER  และ LR
2.ปลั๊กพ่วง ยี่ห้อ PURE POWER 4 จำนวน 1 ตัว
3.สายไฟพาวเวอร์ Velocita ยาว 1.8 เมตร จำนวน 1 เส้น
4.ขาตั้งลำโพง วางหิ้ง 1 คู่ ยืดสูงได้ ประมาณ 1.2 เมตร
5.สาย Subwoofer (ไม่รู้ยี่ห้อะไร) ยาว 2 เมตร จำนวน 1 เส้น

มาดูสินค้าได้ รามอินทรา กม. 8  /  ติดต่อ 085 384 3384 (เก่ง) / ID Line : yarismini

ONKYO TX-NR555 7.2-Channel Network A/V Receiver ขายแยกไปแล้วครับ

ลำโพงตั้งพื้น Wharfedale Quartz Q7 และตำหนิตามภาพ

ลำโพง Center Wharfedale Quartz QC1 (และตำหนิตามนิ้วที่ชี้)
ลำโพง วางหิ้ง Wharfedale D320 1 คู่

ลำโพง WHARFEDALE Subwoofer รุ่น WH-S10E สีดำ 1 ตู้

รายการของแถม
สายลำโพง ยี่ห้อ Velocita NAPLS X + หัวบานาน่า Velocita ครบทุกด้าน  (มีความยาว 2 เมตร 2 เส้น + 1 เมตร 1 เส้น)  เอามาใช้กับ CENTER  และ LR
สาย Subwoofer (ไม่รู้ยี่ห้อะไร) ยาว 2 เมตร จำนวน 1 เส้น

ปลั๊กพ่วง ยี่ห้อ PURE POWER 4 จำนวน 1 ตัว  /  สายไฟพาวเวอร์ Velocita ยาว 1.8 เมตร จำนวน 1 เส้น  /  ขาตั้งลำโพง วางหิ้ง 1 คู่ ยืดสูงได้ ประมาณ 1.2 เมตร

ใบรับประกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2020, 12:08:50 am โดย Natthavut »

ออฟไลน์ Ejeableabduan

• Flat TV member
  • *
ONKYO TX-NR555 แยกขายไหมครับ [หื่น]