ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ลำโพงSound Bar JBL Bar 2.1 ลำโพง Soundbar 2.1 ไร้สาย ลำโพง Subwooferไร้สาย  (อ่าน 706 ครั้ง)

ออฟไลน์ TP_SHOP

• LCD TV member
  • **
ขาย ลำโพงSound Bar  JBL Bar 2.1

ลำโพง Soundbar 2.1 ไร้สาย
ลำโพง Subwoofer ไร้สาย
ช่องเชื่อมต่อทั้งมีสายและไร้สาย
App JBL Soundshift สลับอุปกรณ์ได้ทันที

ขาย 8,900 บาท เท่านั้นครับ

สภาพสวยมากเลยครับ ไม่มีตกหล่น

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : โทร 087-555-8341 หนุ่ม

id Line : @tpshop มี@ด้วยนะครับ

รับรูดบัตรเครดิตครับ

วิธีส่งมอบสินค้า : เจอตัว( ดอนเมือง - หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ)

สำหรับคนที่ไม่สะดวกมารับ เรามีบริการ Massenger ส่งถึงที่ ค่าบริการตามระยะทางครับ

ขอให้คนที่สะดวกที่สุดก่อนนะครับ ไม่รับจองปากเปล่าครับ

• **
Re: ขาย ลำโพงSound Bar JBL Bar 2.1 ลำโพง Soundbar 2.1 ไร้สาย ลำโพง Subwooferไร้สาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 08:34:18 am »
 [โขกโต๊ะ] [โขกโต๊ะ] [โขกโต๊ะ] [โขกโต๊ะ]

• **
Re: ขาย ลำโพงSound Bar JBL Bar 2.1 ลำโพง Soundbar 2.1 ไร้สาย ลำโพง Subwooferไร้สาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 11:34:27 am »
 [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]