ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ soundbar แบบ sub แยก หน่อยครับ งบไม่เกิน 7000 ครับ  (อ่าน 2701 ครั้ง)

ออฟไลน์ assanaih

• *
ตอนนี้อยากได้ soundbar มาไว้ในห้องนอน ครับ ต่อกับ ทีวี 55นิ้ว ครับ จะแขวน หรือ ตั้ง บนเชลท์ ก็ได้ครับ
แต่อยากได้ แบบ ดูหนังเพลิน ฟังเพลงเพราะครับ งบไม่เกิน 7000 พอได้ครับผม ขอบคุณครับ
ตอนนี้ ดูพวก samsung lg jbl อยู่ครับ แต่ ราคาก็ไม่เกิน 5000 แต่ ยังไม่เคยฟังเสียงเลยครับ
ยังไง ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MyTravel

• Flat TV member
  • *
    • My Travel
รอคำแนะนำด้วยคนครับ