ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ คือผมจะดูไฟล์หนัง 3D ISO ผ่านคอมต่อเข้า LED TV 3D?  (อ่าน 3280 ครั้ง)

ออฟไลน์ SolomonShawn

• *
รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ คือผมจะดูไฟล์หนัง 3D ISO โดยใช้โปรแกรม daemon tools จำลองไดร์ เล่นผ่านโปรแกรม power dvd 14 ต่อเข้าจอ LED TV 3D LG LB670T ผ่านสาย HDMI 1.4 การ์ดจอคอมเป็น nvidia geforce 840M ในตัวโปรแกรม power dvd ปรับเป็น HDMI 1.4 1080p แล้วแต่ภาพที่ออกมาเป็นแค่ 2D ทั้งที่ตัวหนังเป็น BD 3D Full ISO เป็นทุกไฟล์เลยครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีเซ็ตยังไงครับถึงจะสามารถดู 3D ISO ได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SolomonShawn

• *
รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ คือผมจะดูไฟล์หนัง 3D ISO โดยใช้โปรแกรม daemon tools จำลองไดร์ เล่นผ่านโปรแกรม power dvd 14 ต่อเข้าจอ LED TV 3D LG LB670T ผ่านสาย HDMI 1.4 การ์ดจอคอมเป็น nvidia geforce 840M omegle discord xender ในตัวโปรแกรม power dvd ปรับเป็น HDMI 1.4 1080p แล้วแต่ภาพที่ออกมาเป็นแค่ 2D ทั้งที่ตัวหนังเป็น BD 3D Full ISO เป็นทุกไฟล์เลยครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีเซ็ตยังไงครับถึงจะสามารถดู 3D ISO ได้ครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณปัญหาของฉันได้รับการแก้ไข