ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้รุ่นทีวี ที่เหล่า steamer game ใช่รุ่นไหนกัน อยากลองดูมั่งค่ะ  (อ่าน 4756 ครั้ง)

ออฟไลน์ Visit24

• *
    • visitrollingridge.com/
ตอนนี้อยู่บ้านทั้งวัน งานเลยน้อยลง เลยอยากหารายได้จากเกมส์ ที่ชอบเล่นอยู่แล้วค่ะ

จึงอยากรู้ รุ่นทีวี ที่เค้านิยมใช้กันค่ะ พยายามเปิดดูบ่อย ๆ สังเกตุแล้ว แต่ความรู้เรื่องนี้น้อยค่ะ  [ช็อค] [ช็อค] [ช็อค]

ออฟไลน์ Dear_sir

• Administrator
  • LCD TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
 [กระโดด] ตามปกติใช้มอนิเตอร์กันครับ แต่ถ้าทีวีต้องแนวคอนโซล ให้ดู LED TV เป็นหลักครับถ้าเอามาเล่นเกม

OLED TV ไม่เหมาะกับการเอามาเล่นเกมเป็นเวลานานครับ

ออฟไลน์ allbet

• *
    • allbet

ออฟไลน์ Visit24

• *
    • visitrollingridge.com/
[กระโดด] ตามปกติใช้มอนิเตอร์กันครับ แต่ถ้าทีวีต้องแนวคอนโซล ให้ดู LED TV เป็นหลักครับถ้าเอามาเล่นเกม

OLED TV ไม่เหมาะกับการเอามาเล่นเกมเป็นเวลานานครับ

ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้ก็ใช้แค่จอคอม มอนิเตอร์ธรรมดาอยู่ค่ะ รอเดือนหน้าค่ะ ไม่มีตังค์แล้ว  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ออฟไลน์ sanooker-fanclub

• Flat TV member
  • *
    • sanooker-fanclub
ขอแอบตามข้อมูลนี้ครับ

ออฟไลน์ nakamuraza24

• Flat TV member
  • *
    • nakamuraza.com
ยังสตรีมผ่านTwitch อยู่รึป่าวค่ะ?  [ปลื่ม]