หน้า: [1]

อยากรู้รุ่นทีวี ที่เหล่า steamer game ใช่รุ่นไหนกัน อยากลองดูมั่งค่ะ

• Visit24
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์

ตอนนี้อยู่บ้านทั้งวัน งานเลยน้อยลง เลยอยากหารายได้จากเกมส์ ที่ชอบเล่นอยู่แล้วค่ะ

จึงอยากรู้ รุ่นทีวี ที่เค้านิยมใช้กันค่ะ พยายามเปิดดูบ่อย ๆ สังเกตุแล้ว แต่ความรู้เรื่องนี้น้อยค่ะ  ช็อค ช็อค ช็อค
  • Dear_sir
  • Executive Editor
  • LCD TV member
  • *

กระโดด ตามปกติใช้มอนิเตอร์กันครับ แต่ถ้าทีวีต้องแนวคอนโซล ให้ดู LED TV เป็นหลักครับถ้าเอามาเล่นเกม

OLED TV ไม่เหมาะกับการเอามาเล่นเกมเป็นเวลานานครับ
  • allbet
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์

เท่ห์ เท่ห์ เท่ห์
  • Visit24
  • *

กระโดด ตามปกติใช้มอนิเตอร์กันครับ แต่ถ้าทีวีต้องแนวคอนโซล ให้ดู LED TV เป็นหลักครับถ้าเอามาเล่นเกม

OLED TV ไม่เหมาะกับการเอามาเล่นเกมเป็นเวลานานครับ

ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้ก็ใช้แค่จอคอม มอนิเตอร์ธรรมดาอยู่ค่ะ รอเดือนหน้าค่ะ ไม่มีตังค์แล้ว  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ขอแอบตามข้อมูลนี้ครับ
หน้า: [1]