ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ remote avr harmankardon หน่อยครับ  (อ่าน 2285 ครั้ง)

ออฟไลน์ kitto

• Flat TV member
  • *
สอบถามหน่อยครับ remote avr harmankardon หน่อยครับ
« เมื่อ: เมษายน 22, 2020, 11:24:57 am »
สอบถามหน่อยครับ remote avr harmankardon ของ avr 255 ผมเสีย ผมได้โทรไปศุนย์เขาบอกว่าไม่มีขายแล้ว มีแต่รุ่น remote 161 อยากทราบว่ามันใช้ทดแทนฟังค์ชั่นหลัก เช่น เพิ่มเสียงลดเสียง เลือก source ได้ปรกติไหมครับ อันตั้ง 1000 กว่าบาท ถามเขาแล้วเขาบอกฟังชั่นพื้นฐานได้อยุ่นะ แต่ผมไ่ม่ค่อยชัวร์เลยอยากมาถามก่อนซื้อก่อนครับ

ออฟไลน์ Yok09

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามหน่อยครับ remote avr harmankardon หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2020, 08:25:32 pm »
H/K 265 ของผมก็เสียครับ เสียตรงสวิทย์สลับโซนมันกระพริบๆ เลยสั่งของเทียบมาจากเวป ราคาประมาณ 400 บาท
สามารถใช้ทดแทนได้ทุกฟังก์ชั่นเลยครับ ลองเสริซคำว่า Remote Harman ดูครับ