ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ อัพลำโพงคู่หน้าหน่อยครับ ระหว่าง Polk Rti A3 กับ Klipsch R-51M  (อ่าน 2242 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melancia

• Flat TV member
  • *
ขอคำแนะนำ อัพลำโพงคู่หน้าหน่อยครับ ระหว่าง Polk Rti A3 กับ Klipsch R-51M

ตอนนี้ใช้ AVR: Denon X1300W ลำโพงเป็น set JBL Cinema 610 ครับ

มีงบประมาณ 12,000 บาทครับ +- ได้นิดหน่อย หรือมีตัวอื่นที่คุ้มกว่า ก็แนะนำได้ครับ

เน้นดูหนัง + เล่นเกมครับ เพลงไม่ฟังเลย

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2020, 09:00:25 pm โดย Melancia »

ออฟไลน์ platoza

• *
ไม่ทราบว่าซื้อรึยังครับ แนวเสียงเป็นยังไงบ้าง