ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแล้ว!!! เฉลยคำถามข้อที่ 3 ผู้โชคดีรับตั๋วหนัง TRANSFORMERS คลิ๊กเลย !!!  (อ่าน 64145 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattha_tum

• LCD TV member
  • **
    • MSN Messenger - nattha_tum@hotmail.com

ขอบคุณครับ ได้ตั๋วหนังแล้ว เด๋วจะถ่ายรูปตอนดูหนังมาให้ครับ [คุก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2009, 02:45:10 pm โดย nattha_tum »

ออฟไลน์ BBHOME

• Flat TV member
  • *
ขอโทษครับ พอดีผมยังไม่ได้บัตรดูหนังเลยอ่ะครับไม่ทราบว่าส่งให้ผมรึยัง ผมส่งเมลที่อยู่ไปสองครั้ง พอดีเพิ่งย้ายที่อยู่อ่ะครับเลยจำผิด เมลครั้งแรก เมลครั้งที่สองถูกอ่ะครับ เลยไม่รู้ทีมงานส่งไปตามเมลไหนอ่ะครับ สงสัยจะอดดูแล้วเรา ยังไงถ้ายังไม่ได้ส่งผมจะส่งเมลที่อยู่ไปอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ   

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
ขอโทษครับ พอดีผมยังไม่ได้บัตรดูหนังเลยอ่ะครับไม่ทราบว่าส่งให้ผมรึยัง ผมส่งเมลที่อยู่ไปสองครั้ง พอดีเพิ่งย้ายที่อยู่อ่ะครับเลยจำผิด เมลครั้งแรก เมลครั้งที่สองถูกอ่ะครับ เลยไม่รู้ทีมงานส่งไปตามเมลไหนอ่ะครับ สงสัยจะอดดูแล้วเรา ยังไงถ้ายังไม่ได้ส่งผมจะส่งเมลที่อยู่ไปอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ   

ทางทีมงานได้ส่งบัตรชมภาพยนต์ Transformers จำนวน 2 ใบไปให้แล้วเมื่อวันจันทร์
โดยที่อยู่ใช้เป็นที่อยู่ที่แจ้งที่เมล์ที่ 2 ครับ อย่างไงอยากให้คุณ BBHOME ลองเช็คดูวันนี้ัอีกทีนะครับ
บัตรอาจจะได้วันนี้ แต่หากไม่ได้บัตรอย่างไร ก็รบกวนติดต่อแจ้งมาทางทีมงาน ทางเว็บบอร์ด หรือทาง [email protected] อีกทีนะึครับ

• *

ทางทีมงานได้ส่งบัตรชมภาพยนต์ Transformers จำนวน 2 ใบไปให้แล้วเมื่อวันจันทร์
โดยที่อยู่ใช้เป็นที่อยู่ที่แจ้งที่เมล์ที่ 2 ครับ อย่างไงอยากให้คุณ BBHOME ลองเช็คดูวันนี้ัอีกทีนะครับ
บัตรอาจจะได้วันนี้ แต่หากไม่ได้บัตรอย่างไร ก็รบกวนติดต่อแจ้งมาทางทีมงาน ทางเว็บบอร์ด หรือทาง [email protected] อีกทีนะึครับ

ขอบคุณครับ..อ้า ยังมีความหวัง

• *
ยังไม่ได้รับบัตรเลยครับ ไม่รู่ว่าไปรษณีย์ตีกลับรึป่าวครับ อยากดูแล้วอ่ะเห็นเพิ้อนบอกมันมาก

ออฟไลน์ B-Boy ณ ตึกแดง

• Full LED TV member
ยังไม่ได้รับบัตรเลยครับ ไม่รู่ว่าไปรษณีย์ตีกลับรึป่าวครับ อยากดูแล้วอ่ะเห็นเพิ้อนบอกมันมาก

B-Boy ส่งให้แล้วนะครับ เช็คในระบบของEMS  บอกว่ามีการรับของ ไปแล้ว ลงชื่อว่า คุณ ทอง พนง. นะครับ

ลองไปเช็คดูนะครับ

• *

B-Boy ส่งให้แล้วนะครับ เช็คในระบบของEMS  บอกว่ามีการรับของ ไปแล้ว ลงชื่อว่า คุณ ทอง พนง. นะครับ

ลองไปเช็คดูนะครับ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากเลยครับ พอดีนิติเขาเก็บไว้ไม่เอามาใส่เมลบ็อก เพราะนึกว่าเป็นเอกสารสำคัญ ผมเพิ่งไปติดต่อเมื่อเช้าครับ ขอบบคุณอีกครั้งครับ..อ่าได้ดูสมใจ อิอิ

• *
วันนี้ว่าจะไปดูที่เมเจอร์ รัชโย อ่ะครับ แต่หน้าบัตรที่ได้รางวัลมา เขียนว่า วันที่ 24 มิถุนายน คือ กำลังสงสัยว่ามันยังไปดูได้ป่าวอ่ะครับหรือว่าหมดอายุแล้ว ถ้าหมดอายุนี่เซ็งจิตเลยนะเนี่ย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

• *
วันนี้ว่าจะไปดูที่เมเจอร์ รัชโย อ่ะครับ แต่หน้าบัตรที่ได้รางวัลมา เขียนว่า วันที่ 24 มิถุนายน คือ กำลังสงสัยว่ามันยังไปดูได้ป่าวอ่ะครับหรือว่าหมดอายุแล้ว ถ้าหมดอายุนี่เซ็งจิตเลยนะเนี่ย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ขอโทษที่ถามโดยไม่ดูรายละเอียดให้ครบถ้วนก่อน อิอิ รู้สึกหน้าแตกงัยไม่รู้ ทั้งๆที่เงื่อนไขในบัตรเขาบอกไว้แล้ว ดูได้ทุกรอบ ตลอดโปรแกรม แง่ว..ไม่น่าปล่อยไก่เลยเรา เย็นนี้เจอกัน เราต้องไปกอบกู้โลกอีกครั้ง 555