ผู้เขียน หัวข้อ: เจ๊สั่งลุย!! ONKYO POLK HDPLAYER ANDROID ราคาพิเศษ และสินค้ามากมายจ้า ++  (อ่าน 934736 ครั้ง)

ออฟไลน์ jokeblue

• *
สวัสดีคับ

ผมกำลังพยายามเลือกHD Player สำหรับตัวผมเอง
- ผมต้องเดินทางระหว่าง บ้าน กับ คอนโด ทุกสอง-สามวันครับ
- การต่ออินเทอร์เน็ท ไม่ค่อยสำคัญสำหรับผม เพราะคิดไว้ว่าจะสั่งอัดหนังเอาหรือไม่ก็โหลดบิทจากโคโล
- สำหรับ ฮาร์ดดิสก์ ผมให้ความสำคัญกับการต่อกับ external Harddisk ครับ มีอยู่สามลูกแล้ว
- ชุดโฮมฯ ที่บ้านเป็น 5.1 ครับ ที่คอนโดเป็น sound bar+sub (เรียก 2.1 หรือเปล่าครับ?)
- สำหรับระบบภาพและเสียง ขอเอาแบบที่เล่นภาพได้ทุกฟอร์แมท เสียงออกได้ครบทุกแชนแนลกก็พอครับ (แต่ระบบเสียงที่ดีกว่า เป็นอะไรที่พิจารณาเพิ่มงบประมาณได้ครับ)

ชักจะยาวไปแล้ว รวบรัดดีกว่านะครับ ผมมีเล็งHD Player รุ่นเล็กไว้สามสี่รุ่นครับ (พยายามฟันธงหลายครั้งแล้ว แต่รักพี่เสียดายน้องตลอด)
Vivo Cute
PlayOn Essential
PlayOn Mini
PlayOn Mini2
อยากได้คำแนะนำว่า ตัวไหนที่ท่านเห็นว่าเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดของผมอ่ะคับ

ช่วยผมด้วยนะค้าบบบ

ออฟไลน์ wittaya73

• Flat TV member
  • *
ที่ร้านมี Mede8er MED400x mini หรือ 200x mini ขายไหมครับ?  แล้วราคาเท่ากับที่งาน commart ไหม? ช่วย pm ราคาให้ด้วยครับ ถ้าราคาเท่ากัน พรุ่งนี้จะเข้าไปซื้อ 1 ตัวครับ

ออฟไลน์ poong

• *
คุณnook ช่วยฟันธงให้ทีผมอยากซื้อ planon HD กับ Mede8er 500 ตัวไหนดีกว่ากันในแง่ไหนคับ

เคยไปคุยที่ร้าน  ตัดสินใจเป็นลูกค้ากันซะที
[email protected]

ออฟไลน์ zizou

• *
ขอราคา playon Essential + 1TB พร้อมข้อมูลหนังด้วยครับ

[email protected] ขอบคุนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2011, 02:35:03 am โดย zizou »

ออฟไลน์ ponkla

• LCD TV member
  • **
ขอราคาอัพเดทล่าสุด 300x กับ400x ด้วยครับ  จะซื้อไม่เกินวันที่5นี้ครับ  [email protected]

ออฟไลน์ Junior

• *
ขอราคา playon Essential + 1TB หรือ 2TB พร้อมข้อมูลหนังด้วยครับ

[email protected] ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ LENNSHOP

• Full LED TV member
    • www.lennshop.com

ใสลงในกล่องกระดาษอย่างหนาอีกชั้นนึงครับเพื่อกันการกระแทก แบบไม่คาดฝัน 

ช่วงนี้หน้าฝนครับ แปะทับด้วยเทปพลาสติกอีกที่ครับ หมึกที่ใช้เขียนเป็น Permanent ครับโดนน้ำแล้วไม่ลอก เมื่อก่อนเคยพิมพ์ด้วย Printer แล้วชอบลอกครับเลยหันมาใช้วิธีเขีนยก่อนครับ ไว้ซื้อ Laser แล้วจะเอามาพิมพ์อีกทีครับ

แปะแปะ

สุดท้ายมัดเชื่อกอีกครั้งนึงครับ

คุณสุเทพ EG791745495TH

คุณสุราเชษฐ์  EG791745500TH

เทศบาลตำบลเขตรอุดมศักดิ์  EG791758123TH

ร้านdigitalสำเหร่ EG79174889TH

คุณไพรัช  EG791744858TH

คุณคมเพชร EG791744861TH

คุณกรวิภา EG791744875TH

ออฟไลน์ hidefdb

• LCD TV member
  • **
 [ปลื่ม] ต้องขอขอบคุณ LENshop คุณนกครับ ที่แวะมาทักทาย เยี่ยมเยียม
ร้าน HIDEF!DBshop ครับ
  [ปลื่ม]

[มากมาย] ขอให้ขายดิบขายดีคร๊าบ  [yes]

ออฟไลน์ Golf_Kob

• *
ขอราคา A210 + WD 2 TB SATA III ขอรายการหนังทั้งหมดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ JoJoBoy

• Edge LED TV member
    • MSN Messenger - jojoboy-69_@hotmail.com
ขอราคา Egreat 200 + HD 2 tb
แล้วรบกวนถามหน่อย ผมจะเอาไปต่อกับ LG50PW450 มีตัวที่จะแนะนำไหมครับ ไม่ต้องเอาฟังชั่นอินเตอร์เน็ตใช้ดูหนังอย่างเดียว ขอที่ดูไฟล์หนัง 3 D ได้ด้วยนะครับ
และอีกตัว LG 42pt350 ดูหนังเหมือนกัน
ส่ง PM มาเลยครับ ถ้าโอเคผมจะไปซื้อที่ร้านภายในวันศุกร์นี้เลย
à´ç¡»×¹ÍÔ¹´Õé "àÃÒà¹é¹ªÔè§ àÃÒäÁèà¹é¹áªÁ»ì"

éLG 42pt350
Popcorn A-210
Yamaha RX-V471
Polk Tsi-300
Polk cs20
Polk Psw 110
Speaker Cable : JPS Super Blue

ออฟไลน์ NTP

• *
สนใจ hard disk 1 TB พร้อมหนัง
ขอรายละเอียด พร้อม list หนังล่าสุดด้วยครับ

[email protected]

ออฟไลน์ supper_tui

• *
ขอรายการหนังด้วยครับ