ผู้เขียน หัวข้อ: zappiti mini 4k hdr เปิดติด แต่ขึ้นโลโก้คัาง แนะนำร้านซ่อมหน่อยครับ  (อ่าน 3182 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekseree

• Edge LED TV member
zappiti mini 4k hdr เปิดขึ้นมาแล้วค้างตรงโลโก้มีร้านที่ไหนในกรุงเทพรับซ่อมบ้างครับ.....ขอบคุณล่วงหน้าครับ                      
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2020, 04:14:37 pm โดย Lekseree »

Re: zappiti mini 4k hdr เปิดติด แต่ขึ้นโลโก้คัาง ต้องทำไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2020, 10:12:14 am »
 [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก]

ออฟไลน์ aeiloveyou

• *
ลองเอาฮาร์ดดิสก์ออกทุกตัวแล้วรีเซ็ตดูครับผมเคยเป็น มันก็หาย