ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Soundbar ยี่ห้อ Sony กับ harman kardon ราคาหมื่นกลางๆ  (อ่าน 617 ครั้ง)

ออฟไลน์ zaatours

• *
ตามหา Soundbar ยี่ห้อ Sony กับ harman kardon ราคาหมื่นกลางๆ ขอยังมีประกัน สภาพ 95% นะครับ
ใครมีรุ่นไหนหรือราคาไม่แรง อยากปล่อยสามารถทิ้งข้อความไว้ได้นะครับ @line มาได้นะครับ Palmzaatours
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2020, 09:02:18 pm โดย zaatours »

ออฟไลน์ np

• Flat TV member
  • *
Re: ตามหา Soundbar ยี่ห้อ Sony กับ harman kardon ราคาหมื่นกลางๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 11:56:29 pm »
มี Sony HT -G700 สนใจมั้ยครับ