ผู้เขียน หัวข้อ: [บทความ] มารู้จักกับเพื่อนคนสนิทของ Plasma TV ที่ชื่อ Burn in กันเถอะ...  (อ่าน 248877 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lamborgh

• Edge LED TV member
ขอบคุณความรู้ครับ จะได้เอาไปดูแลเจ้าตัวที่บ้าน เพิ่งซื้อมาได้แค่ 2 3 วันเอง

ออฟไลน์ Jacki

• Flat TV member
  • *
กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะเลือก ตัวไหนดี

LCD
PLASMA

แล้วสรุปว่า จะเลือกตัวไหนดีเนี๋ย.... [โขก] [โขก] [โขก]

ออฟไลน์ prakob

• *
ข้อมูลดีมากๆ

ออฟไลน์ tomone

• LCD TV member
  • **
เพิ่งซื้อมาครับ ตอนแรกกะเอา LED แต่ไปๆมา เอา พลาสม่าครับ เพราะคุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปดีครับ ค่อนข้างพอใจกับภาพครับ ประหยัดเงินไปได้ 3 หมื่นกว่าที่จะเลือก LED ตอนแรก

รูปมาแล้วครัับ ช่วงแรกๆต้องเทสและเปิดทุกวัน ใช่ไหมครับ ผมไปปรับโหมด ประหยัดพลังงานมากที่สุด แสงจะน้อยมาก แต่ก็ดูได้ครับ แต่ไม่ได้ปรับค่า ความเข้ม สว่างอะไรเลยครับ

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ charmingboy

• *
    • sbobet
ยังแพงอยู่เลย [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sbobet365

• *
    • sbobet
ขอบคุณครับ ความรู้ดีๆอีกแล้ว

ออฟไลน์ sbobet365s

• *
    • ibcbet
ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ

ออฟไลน์ zeezaa17

• *
ขอบคุณมากก๊าาบบ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ thotsawat

• Edge LED TV member
เพิ่งซื้อมาครับ ตอนแรกกะเอา LED แต่ไปๆมา เอา พลาสม่าครับ เพราะคุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปดีครับ ค่อนข้างพอใจกับภาพครับ ประหยัดเงินไปได้ 3 หมื่นกว่าที่จะเลือก LED ตอนแรก

รูปมาแล้วครัับ ช่วงแรกๆต้องเทสและเปิดทุกวัน ใช่ไหมครับ ผมไปปรับโหมด ประหยัดพลังงานมากที่สุด แสงจะน้อยมาก แต่ก็ดูได้ครับ แต่ไม่ได้ปรับค่า ความเข้ม สว่างอะไรเลยครับ

[ปลื่ม]

ไม่ซื้อ Plasma 3D เลยหรอท่าน

ออฟไลน์ freshyiris

• *
เดี๋ยวนี้ตัวเลือกเยอะมาก เลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว  [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ magicmo

• **
 [ม่ายยย] [ม่ายยย]  ขอบคุณมากๆๆครับ
à¤Ã×èͧ¡Ãͧ¹éÓªÑé¹àÂÕèÂÁ crane ÊÐÍÒ´ »ÅÍ´ÀÑ àËÅç¡»ÅÍ¡ÃÒ¤Ò¶Ù¡ÅÇ´¼Ù¡àËÅç¡ ¤Ø³ÀÒ¾´Õ cctv

• **
  มีควารู้มากเลยครับ
à¤Ã×èͧ¡Ãͧ¹éÓªÑé¹àÂÕèÂÁ crane ÊÐÍÒ´ »ÅÍ´ÀÑ àËÅç¡»ÅÍ¡ÃÒ¤Ò¶Ù¡ÅÇ´¼Ù¡àËÅç¡ ¤Ø³ÀÒ¾´Õ cctv

ออฟไลน์ samsung

• *
ขอบคุณมากครับ มีประโยชน์มา

• **

ออฟไลน์ mildkoid

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 01:20:34 pm โดย mildkoid »

ออฟไลน์ maxsion555

• *
ขออณุญาติฝากเว็ปหน่อยนะจ้ะ  [ปลื่ม]
---------------------------------------------------

จำหน่าย บิ๊กไบค์ บิ๊กไบค์ มือสองHonda Yamaha Suzuki  DUCATI  Bmw Harley-davidson ทุกยี่ห้อ

อะไหล่มอเตอร์ไซค์ เสื้อขับรถ ถุงมือขับรถ รองเท้าขับรถ  หมวกกันน็อค

http://www.monster-thailand.com
-----------------------------------------------------------

ออฟไลน์ maxsion555

• *
คววามรู้ๆดีอีก1เรื่อง ^^
-----------------------------------------------------------

จำหน่าย บิ๊กไบค์ บิ๊กไบค์ มือสอง DUCATI Yamaha Honda Bmw  Suzuki  Harley-davidson ทุกยี่ห้อ

อะไหล่มอเตอร์ไซค์ หมวกกันน็อค รองเท้าขับรถ ถุงมือขับรถ เสื้อขับรถ

http://www.monster-thailand.com

ออฟไลน์ poohsunday

• *
 ;D  ขอบคุณสำหรับบทความดี ๆ ค่ะ ได้ประโยชน์จริง ๆ ๆ พึ่งเข้าใจก็เมื่อได้อ่านจบค่ะ   [ปลื่ม]