ผู้เขียน หัวข้อ: DUNE DUO 4K ZIDOO X9S ULTRA HD 3D Player บ้านหม้อ ฝั่งธนเยาวราช พระราม 2  (อ่าน 366459 ครั้ง)

ออฟไลน์ hidefdb

• LCD TV member
  • **
วันนี้น้องขอดัน...จร้า ดันเนื่องในวันเกิดเฮีย ย้อนหลังนะครับ  [เท่ห์]

สุขสรรค์วันเกิด วันที่ 15/10/2554 ที่ผ่านมานะครับเฮีย [โย่ว]

ตัวเลขเพิ่มขึ้นแล้วนะ หุ หุ เอานะตัวเลขเพิ่มขึ้นอย่าเสียใจไปเลยนะเฮีย  [ร้องไห้]

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็ง ๆ แรง ๆ ครอบครัวมีความสุขความเจริญ สาธุ  [yes]

จากน้อง...ตี๋ดำ
 [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2011, 10:35:34 am โดย hidefdb »

ออฟไลน์ ilovehidef

• Full LED TV member
น้ำท่วมกันไหม ครับ ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ เอาใจช่วยทุกท่านครับ ^_^

ออฟไลน์ wutgame

• Flat TV member
  • *
ขอบคุณครับ พี่ ที่ดูแลลูกค้าเป็นอย่างดี วันนี้เลย สั่ง เครื่องกรองไฟกับด๊อกอาร์ดดิทเพิ่ม เพราะผมไม่ค่อยสนใจเรื่องราคา จะถูกกว่าแพงกว่าท่านอื่นนิดหน่อยผมไม่เกี่ยง ( ของพี่เค้าราคาเท่าท่านอื่นนะครับ แถมโทรไป พี่เค้าลดราคาให้ทุกที [ปลื่ม]) แต่ผมชอบการบริการหลังการขายมากกว่าครับ  [ปลื่ม] ขอให้ขายดิบขายดีนะครับพี่เดี่ยววันหลังจะไปรบกวนอีกครับ  [หื่น] [หื่น] [หื่น]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2011, 03:54:38 pm โดย wutgame »

ไอเลิฟ ไฮเดฟ เปิดปกติครับ น้ำไม่ท่วม สั่งได้ที่ [email protected]
หรือโทรสอบถามก่อนเข้ามา 081-826-2284 ^_^

ท่านครับ จำเครื่อง DUNE SMART D1 ที่ส่งตรัง ได้ใหมครับ แจ้งโอนเงินวันศุกร์  แล้วท่านส่ง EMS มาวันเสาร์ ผมได้รับของวันอังคาร ตอนบ่าย 3กว่าๆ ครับ ได้มาก็ลองเครื่อง เปิดได้ปรกติดีได้ดูหนัง ไป 1 เรื่อง วันพุทกับวันพฤหัสได้ดูหนัง อีก 3 เรื่อง วันนี้ กะว่าจะดูหนังอีกตอนค่ำๆ ปรากฎว่า เปิดมาเครื่องมองไม่เห็นอาร์ทดิทงะครับ ตอนแรกก็ นึกว่าอาร์ดดิท เสีย เพิ่งซื้อมาได้1เดือนกว่าๆ เลยเอาลูกอื่นมาลองดูมันไม่เจอเหมือนกัน เลยเอาอาร์ดดิทไปใส่คอม คอมเจอไฟล์ครบหมดเลย ก็เลย เอาอาร์ดิทตัวเดิมตอนแรกไปต่อไฟจากเพาเวอร์ซัพพลายของคอม แล้วเอา สาย STA เส้นอื่นมาต่อจาก บอร์ด DUNE เข้าอาร์ดดิทตัวเดิม ปรากฎว่ามันเจออาร์ดดิท เลยลองเปิดหนังเปิดเพลงได้ปรกติทุกอย่าง ผมเลยลองเอาอาร์ดดิทมาต่อไฟจากบอร์ด DUNE อีก โดยไม่ใช้สายที่ติดมากับเครื่อง มันมองไม่เห็นอาร์ดดิทเหมือเดิม ผมเอาหูฟังที่อาร์ดดิทมันจะมีเสียง แกร๊กๆ ดังเบาๆตลอดเลย ตอนที่เอาไปต่อคอม มันดังเหมือนกับว่าหมุนๆๆปรกติ เลยดูหนังได้ปรกติ ผมเลยคิดว่าบอร์ด DUNE ผม มันมีปัญหากับระบบจ่ายไฟไปเลี้ยงอาร์ดดิทแน่เลยครับแบบนี้ หว้าแย่เลยครับได้ มา 2 วัน เสียแล้ว ทำยังไงดีครับแบบนี้

เคลมเปลี่ยนใหม่ ไม่มีเงื่อนไข ซื้อกับ ilovehidef หายห่วงครับ ดูแล [ปลื่ม] ตลอดครับ

ขอบคุณครับ พี่ ที่ดูแลลูกค้าเป็นอย่างดี วันนี้เลย สั่ง เครื่องกรองไฟกับด๊อกอาร์ดดิทเพิ่ม เพราะผมไม่ค่อยสนใจเรื่องราคา จะถูกกว่าแพงกว่าท่านอื่นนิดหน่อยผมไม่เกี่ยง ( ของพี่เค้าราคาเท่าท่านอื่นนะครับ แถมโทรไป พี่เค้าลดราคาให้ทุกที [ปลื่ม]) แต่ผมชอบการบริการหลังการขายมากกว่าครับ  [ปลื่ม] ขอให้ขายดิบขายดีนะครับพี่เดี่ยววันหลังจะไปรบกวนอีกครับ  [หื่น] [หื่น] [หื่น]

รับทราบครับ น้อง ก็เพราะเรา คือครอบครัว ไอเลิฟ ไฮเดฟ [ปลื่ม]

[ปลื่ม] ไอเลิฟ เปิดบริการ ครอบครัว ไอเลิฟ ยังได้อยู่ครับ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2011, 02:49:18 pm โดย ilovehidef »

[ปลื่ม]ดันครับ

มาแล้ว EGREAT R200S
เครื่องเล่น HD FULL 3D แท้
by ilovehidef

ilovehidef ภูมิใจเสนออออออ

ออฟไลน์ namebanp

• Edge LED TV member
มีxtreamer prodigyมั้ยครับ ขอทราบราคาครับ
42LW6500
LG HT502
xtreamer prodigy

ออฟไลน์ natnikon

• *
พี่ครับมี DTS Decoder 5.1 ไหมครับ แล้วเอามาใส่กับ เครื่องเล่น Blu Ray ออก ลำโพง 5.1 ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tumtapat

• *
ขอราคา
mede8er 500x2
hardisk 2 TB
ขอรายการหนังด้วยครับ

รบกวน PM หรือส่งมาที่
[email protected]

รับของที่สยามครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ auan1208

• *
ขอราคาสุดๆอะครับ mede8er 500x2 + orico8616sus + HDMI ของ LCD Thailand 2M.
pm หรือ mail ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]
[email protected]

ออฟไลน์ Fantaz

• *
ขอราคาสุดท้ายของ 3 ยี่ห้อนี้ครับ

Xtreamer Proligy, Egreat R300, Highmedia hd9000B     +   สาายHDMI1.4  lcdtvthailand 2 m

เครื่อง+สาย ราคาสุดๆเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ NaStlSm

• Edge LED TV member
 [ปลื่ม]สวัสดีวันนี้วันปีใหม่
ขอจงให้จงได้สิ่งที่หวัง
คิดอะไรขอให้สมใจกัน
มีเงินพันให้ได้นับไม่ขาด วัน แสนล้าน
ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง

Happy new year 2555 ครับผม [ปลื่ม]

ออฟไลน์ hidefdb

• LCD TV member
  • **
 [ปลื่ม] สวัสดีปีใหม่ 2555 ครับ พี่ยอด ขอให้ iloveHiDEF ขายดี ขายดี ร่ำรวย นะครับ  [ปลื่ม] รักนะเฮีย จุ๊บ ๆ