ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1080299 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
สรุปการจอง ณ ๒๒ ต.ค. ๕๘ เวลาโพสต์

แจ้งเปิดกลุ่มใหม่ ดังนี้
"ระบบจาน"
๑.คุณจักรพงษ์ ๐๘ ๙๒๐๑ ๒๗๖๓
๒.คุณหนุ่ม (บางใหญ่)  08 5252 5081 (Numbangyai)
๓.คุณชัย (Connect)
๔.คุณนที หนองบัว
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

"ระบบสาย"
๑.คุณประดิทรรศณ์ ๐๘ ๑๕๕๐ ๒๘๘๕
๒.คุณนานา ลพบุรี
๓.คุณนรินทร์ (mantion)
๔.คุณนิศาฯ ปทุมฯ
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

ท่านใดต้องการ เชิญลงชื่อต่อเลยครับ

ปล.ขออภัย รวบรวมช้าไปนิด งานยุ่งมากหน่อย แต่ก้ยังไม่เต็มครับ ขาดอีกอย่างละ ๒ ท่านพอดี
ปล.๑ผมมีตกหล่นท่านใดบ้าง ช่วยแจ้งด้วยครับ

อีกเพียงแค่กลุ่มละ ๒ ท่านเท่านั้น รอเกือบ ๒ อาทิตย์ละ เงียบกริบ
มีตั้งกระทู้หา แต่ของกลุ่มเรากลับ "กริบ กริบ เงียบกริบ" เหมือนเดิม แปลกมาก สงสัยเศรษฐกิจดิ่งพสุธาลงมหาเหว เข็มขัดรัดไม่พอ น่าจะรวมเชือกกล้วยด้วย พอปีหน้าเริ่มฤดูบอลใหม่ คงแย่งกันน่าดู และอาจจะโดนจุดแรกมากกว่าสามพันก็ยอม เพราะตาเสียแล้ว ดูภาพกากๆไม่ไหว ต้องดูชนิดเห็นหัวเม็ดสิวแบบชนิดแค่สกิดก็แตกเลย ไม่ต้องบีบ ฮิอิๆๆๆ

ออฟไลน์ joemax

• LCD TV member
  • **
สนใจนะ แต่ไม่สะดวกจ่าย ก้อนใหญ๋ แบบหกเดือน

เพราะผมแค่ติดไว้ดูบ้าง  เลยไม่ซีเรียส อีกอย่างรอโปร ผู้ให้บริการ

ออฟไลน์ punthai

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ shockboy

• *
ระบบ เคเบิ้ล กรุงเทพขาด 2 ทีครับ รบกวนจับคู่ให้ทีจ่ายเป็นร่าย 6 เดื่อนนะครับ

ติดต่อ 0851516251 บอยครับ

• *
จองระบบจาน 1 ที่ครับ 081-4695788 ปืนไทย

ออฟไลน์ soki

• *
เต็มยังล่ะ. ขอรายละเอียดหน่อยครับ ระบบจาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2015, 04:00:47 pm โดย soki »

ออฟไลน์ nnthawornp

• *

ออฟไลน์ Numbangyai

• *
ระบบจาน  ขาดอีก 1 ที่ครับ

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ

• *
ลงชื่อด้วยคนครับ ระบบจานครับ
line. sokichai

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
สนใจนะ แต่ไม่สะดวกจ่าย ก้อนใหญ๋ แบบหกเดือน

เพราะผมแค่ติดไว้ดูบ้าง  เลยไม่ซีเรียส อีกอย่างรอโปร ผู้ให้บริการ
ตามสะดวก แบบที่สบายใจ

[yes]
?

ระบบ เคเบิ้ล กรุงเทพขาด 2 ทีครับ รบกวนจับคู่ให้ทีจ่ายเป็นร่าย 6 เดื่อนนะครับ

ติดต่อ 0851516251 บอยครับ
รับทราบครับคุณบอย อีกสักครู่จะโทรฯหาครับ

จองระบบจาน 1 ที่ครับ 081-4695788 ปืนไทย
รับทราบครับ

รออยู่นะค๊าบบ [yes]

ระบบจาน  ขาดอีก 1 ที่ครับ

น่าจะได้เปิดภายในวัน สองวันนี้ครับ เดี๋ยวโทรฯขอคำยืนยันครบทุกท่านแล้วเปิดทันที อาจจะจัดส่งเครื่องได้ไม่เกินวันอาทิตย์ครับ

เต็มยังล่ะ. ขอรายละเอียดหน่อยครับ ระบบจาน
ขอรายละเอียดด้วยครับ
ลงชื่อด้วยคนครับ ระบบจานครับ
line. sokichai
ขออภัยนะครับ ก่อนที่ท่านจะลงจอง โดยที่ท่านไม่ดูรายละเอียดอื่นใด ถ้ามีถามแบบท่านแล้วผมต้องตอบเหมือนกัน ไม่ต้องมากมายอะไรครับ แค่ ๖ คน ก็กินเวลาตอบผมไปครึ่งวันแล้วครับ ผมไม่ต้องทำงานอย่างอื่นพอดี รายละเอียดต่างๆ มีอยู่ในหน้ากระทู้เกือบทุกหน้า ที่สำคัญๆก็คือหน้าที่สรุป คชจ.ของทุกกลุ่ม ความแตกต่างของ คชจ. จะมีแค่ "วันเปิดที่ไม่เหมือนกัน/เงินประกันเครื่องฯ/ค่าติดตั้ง (ถ้ามี)" และเมื่อตกลงจอง ถ้าช้ารอไม่ไหว ขอให้มาแจ้งยกเลิกการจองก่อนที่ผมจะเปิดสัญญากับทรู เพราะว่ามันมีผลกับเครื่องที่คุณไม่เอา แต่เปิดมาแล้ว คนที่รับแทนก็ต้องจ่ายตั้งแต่วันที่เปิด และที่สำคัญ จองพร้อมเบอร์โทรฯติดต่อได้ครับ ไลน์ผมจะรับแอดไว้เมื่อท่านได้รับเครื่อง หรือ ยืนยันชำระเงินโดยสมบูรณ์แล้ว ซึ่งนั้นหมายถึงผมต้องดูแลคุณไปจนกว่าจะหย่าล้างกัน

ปล.ขออภัยทุกท่านครับ กลุ่มที่รอเปิดรอบนี้ กว่าจะเต็ม นานมาก และให้บังเอิญว่า อาทิตย์ที่ผ่านมา รถยนต์เสียทั้ง ๒ คัน ต้องสลับเอาคันแย่สุดซ่อมก่อน เสร็จคันแรกก็ต่อคันสอง พึ่งรับรถเมื่อจันทร์ที่ผ่านมา ก็กลับมาลุยงานติดตั้งที่คั่งค้างอยู่ เลยไม่ได้แวะมาดูตั้งแต่คืนวันเสาร์ครับ อีกสักครู่ผมจะเช็คจำนวน ถ้าครบ ๖ ท่านทั้ง ๒ กลุ่ม ผมจะโทรฯหาทุกท่านตั้งแต่ท่านแรกสุดเลยครับ อ้อ เกือบลืม คุณปริทรรศ์ โทรฯมาแจ้ง ขอยกเลิกการจองระบบสายก่อน มีปัญหาสายสัญญาณภายในบ้านช็อต ทำให้เครื่องทรูพังไปแล้วไม่ต่ำกว่า ๕ ตัว จึงขอเช็คให้ชัวร์ก่อนแล้วค่อยรับเครื่องฯ

ขอบคุณทุกท่านครับ
ช่างกฤต สวนสยาม

ปล.แก้ไขตัวอักษรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2015, 09:41:43 am โดย Krit Suansiam »

สรุปการจอง ณ ๑๓ พ.ย. ๕๘ เวลาโพสต์

แจ้งเปิดกลุ่มใหม่ ดังนี้
"ระบบจาน"
๑.คุณจักรพงษ์ ๐๘ ๙๒๐๑ ๒๗๖๓ (จำนวน ๒ เครื่อง)
๒.คุณหนุ่ม (บางใหญ่)  08 5252 5081 (Numbangyai)
๓.คุณชัย (Connect)
๔.คุณนที หนองบัว
๕.คุณปืนไทย พะเยา ๐๘ ๑๔๖๙ ๕๗๘๘
ครบ ๖ จุด แจ้งเปิดสัญญาวันนี้แล้ว รอการตอบกลับอีกประมาณ ๑ ช.ม.

"ระบบสาย"
๑.คุณนานา ลพบุรี
๒.คุณนรินทร์ (mantion)
๓.คุณนิศาฯ ปทุมฯ
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

ท่านใดต้องการ เชิญลงชื่อต่อเลยครับ

ปล.แก้ไขกลุ่มสาย เหตุผล:ที่ข้อความ "คคห.ด้านบน" ส่วนคุณบอย ลงกระทู้มา "มีความเข้าใจผิด คิดว่าผมจะหาเพื่อนสมาชิกให้" ผมว่าถ้าคุณหาคนรับไม่ได้ คุณก็ยกเลิกของคุณมารวมกลุ่มที่ผมจัด คุณก็จะสบายใจไม่ต้องมาหาคนแทน ดีมั๊ย

ออฟไลน์ letallec27

• *
ผมขอระบบจาน๑ที่ครับ

ผมขอระบบจาน๑ที่ครับ
รับทราบครับ แจ้งเบอร์ติดต่อด้วยครับ

ออฟไลน์ letallec27

• *

• *
ปืนไทย  คงทน  โอนค่าใช้จ่ายไปแล้วนะครับ (เดี๋ยวจะถ่ายสลิปลงทาง line อีกทีครับ )
ที่อยู่จัดส่งเครื่อง 
สำนักงานที่่ดินจังหวัดพะเยา สาขาแม่ใจ
ตำบลศรีถ้อย  อำเภอแม่ใจ  จังหวัดพะเยา  56130

• *

ขอยกเลิกการจองก่อนนะครับ
พอดีกลุ่มอื่นติดต่อมาแล้ว
ถ้าไม่ได้จะมาจองใหม่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2015, 05:38:21 pm โดย soki »

In box ไปแล้วนะครับ
ปืนไทย  คงทน  โอนค่าใช้จ่ายไปแล้วนะครับ (เดี๋ยวจะถ่ายสลิปลงทาง line อีกทีครับ )
ที่อยู่จัดส่งเครื่อง 
สำนักงานที่่ดินจังหวัดพะเยา สาขาแม่ใจ
ตำบลศรีถ้อย  อำเภอแม่ใจ  จังหวัดพะเยา  56130

รับทราบครับ