ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1077287 ครั้ง)

ออฟไลน์ kewsura12

• *
ระบบจาน 1 ที่ครับ โอนเรียบร้อยแล้ว

วนศาสตร์ สร้อยจิต 088-583-8069  กทม

รายละเอียดในข้อความครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 03:10:52 am โดย kewsura12 »

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ระบบจานที่เปิดมาวันอาทิตย์ โอนเข้ามาแล้ว ๒ ท่าน อีก ๑ ท่านรอโอน ใน ๒ วัน มีว่าง ๓ ท่าน ท่านใดต้องการแบบด่วนไม่ต้องลงจองเชิญเลยครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
เงียบจัง !! แปลก !! เวลาเปิดจอง จำนวนยังไม่ครบ ไลน์มาถามกันจัง บอกว่าต้องลงจองก่อนเงียบหายกันหมด พอมีความผิดพลาดจากการเปิด แจ้งทั้งหน้ากระทู้ แจ้งทั้งไลน์เก่าๆที่ถามเข้ามา เงียบหมด แถมไม่ตอบด้วยว่าต้องการหรือไม่ อย่างนี้ต้องบล็อกไลน์ไว้ครับ พวกถามเพื่อชั่งใจ ข้อมูลหน้ากระทู้มีก็ไม่อ่าน

ออฟไลน์ jak1026

• *
๒.คุณจักรพงษ์ นครสวรรค์ 
โอนแล้วนะครับ

โอนแล้วนะครับ
รับทราบครับ

ปล.มีสลิปมั๊ยครับ ส่งที่นี่หรือที่ไลน์ก็ได้ครับ (ถ้าเพิ่มเพื่อนแล้ว)

สรุปการจอง ณ วันเสาร์ ที่ ๑๓ ก.พ. ๕๙ มีดังนี้

"กลุ่มระบบสาย ครบแล้วครับ"
๑.คุณนานา ลพบุรี
๒.คุณนรินทร์ (mantion)
๓.คุณนิศาฯ ปทุมฯ
๔.คุณนิวัฒน์ เรือนอินทร์ เชียงใหม่ (Saviola)
๕.คุณเหน่ง พระยาสุเรนทร์  (Gegi)
๖.คุณเปี๊ยก ๐๘ ๐๔๐๓ xx๓๑ (ส่งข้อความจองผ่านมาทางไลน์ พยายามสมัครสมาชิกแล้ว ระบบไม่ตอบกลับ)

และกลุ่มใหม่ระบบ "จาน" ที่แจ้งเปิดไปเมื่อ ๗ ก.พ. ๕๙ นั้น ตอนนี้มีสมาชิกมารับไปครบแล้วครับ

๑.คุณสิท นาป่า ชลบุรี ๐๘ ๙๖๙๙ ๖๔๑๐ (โอนชำระแล้ว และจัดส่งเรียบร้อย)
๒.คุณจักรพงษ์ นครสวรรค์ (เบอร์โทรฯ อยู่ในข้อความส่วนตัว) (โอนชำระแล้ว และจัดส่งเรียบร้อย)
๓.คุณวนศาสตร์ ธนบุรี (โอนชำระแล้ว และจัดส่งเรียบร้อย)
๔.คุณมงคล เชียงใหม่ (จากบอร์ดโบราณ) (โอนชำระแล้ว จัดส่งวันนี้ไม่ทัน พรุ่งนี้นำส่งปณ.พิเศษ)
๕.คุณเอ กรุงเทพกรีฑา (เพื่อนคุณกานต์ ลค.เก่า) (โอนชำระแล้ว พรุ่งนี้จัดส่งถึงที่พักครับ)
๖.คุณเอ กรุงเทพกรีฑา (เพื่อนคุณกานต์ ลค.เก่า) (โอนชำระแล้ว พรุ่งนี้จัดส่งถึงที่พักครับ)

ปล.พรุ่งนี้ถ้ามีเวลาเหลือว่าง ผมจะติดต่อในกลุ่มสายตั้งแต่ท่านที่ ๑ - ๕ นะครับ เพื่อขอคำยืนยันการจอง ถ้าท่านใดมาอ่านเห็นก่อนผมโทรฯ จะยืนยันทางหน้ากระทู้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม

ออฟไลน์ jak1026

• *
ได้รับของแล้วครับ

ออฟไลน์ Saviola

• *
ระบบสายจะให้โอนค่าใช้จ่ายให้เลยมั้ยครับ เบ็ดเสร็จแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ [yes]

ออฟไลน์ Gegi

• Flat TV member
  • *
ระบบสายจะให้โอนค่าใช้จ่ายให้เลยมั้ยครับ เบ็ดเสร็จแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ [yes]
รอฟังครับ

ออฟไลน์ nnthawornp

• *
นานา ลพบุรี ยืนยัน พร้อมจ่ายเงินครับ.. [โย่ว]

เหลือคุณนครินทร์อีกท่านครับ รอยืนยัน พรุ่งนี้จะค้นเบอร์โทรฯหาครับ (จำไม่ได้ว่าเบอร์อะไร) และผมได้แจ้งเปิดสัญญาไปแล้ว. รอช่างทรูยืนยันหารจัดส่งเครื่องครับ

ออฟไลน์ mantion

• *
ผมนรินทร์ ยืนยันระบบสายเหมือนเดิมครับ ช่างกฤตให้โอนเมื่อไหร่บอกเลยนะครับ
ขอโทษด้วยครับพักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เข้ามาดูบ่อยๆ

ผมนรินทร์ ยืนยันระบบสายเหมือนเดิมครับ ช่างกฤตให้โอนเมื่อไหร่บอกเลยนะครับ
ขอโทษด้วยครับพักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เข้ามาดูบ่อยๆ
ได้รับการยืนยันครบทั้ง ๖ ท่านแล้วครับ ในระบบสาย ตอนนี้รอช่างกำหนดวันส่งเครื่องมาให้ครับ รู้วันแล้วจะแจ้งตรงไปที่ทุกท่านทันทีครับ ขอบคุณครับ

ขอแจ้งความคืบหน้าการเปิดสัญญาระบบ "สาย" ครับ ตอนนี้หมายเลขสมาชิกออกแล้ว ช่างนัดเข้าทำการติดตั้งและสะดวกพร้อมผมคือ ในวันศุกร์ หรือ วันเสาร์ ที่ ๒๖ - ๒๗ ก.พ. ๕๙ ครับ ประมาณคืนพฤหัสฯ หรือ เช้าวันศุกร์ จะทราบค่าใช้จ่ายจริงครับ
ขอบคุณครับ
ช่างกฤต สวนสยาม

ออฟไลน์ Gegi

• *

ประกาศ :; เปิดกลุ่มใหม่ระบบจาน มีลค.เก่าจองเข้ามาครับ

๑.คุณพี่ตึ๋ง บรรหาร PLE.
๒.คุณพี่แสงเทียน แสงทอง
๓.คุณทอม เพื่อนคุณกำธร (เบอร์โทรฯที่ข้อความไลน์)
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

ปล.ช่วง ๑ สัปดาห์ที่ผ่านมา มีหลายท่านโทรฯเข้ามาถาม และ ส่งไลน์เข้ามาแจ้ง ขอจองในระบบจานไว้ ผมก็ชี้แจงกลับไปว่า ให้ท่านมาลงจองที่หน้ากระทู้ แล้วผมจะรวบรวมเป็นกลุ่มให้ กลับเงียบหาย และ ตอนนี้ผมมีลค.เก่าที่ต้องการเครื่องฯ ซึ่งผมมองว่าชัวร์แล้ว ผมจึงมาทำการตั้งกลุ่มให้ จึงเหลืออีก ๔ ที่จึงจะเต็ม ท่านใดที่เคยถามและยังไม่ได้เข้าร่วมกลุ่มใดๆ ถ้ามีความประสงค์ต้องการเชิญโพสต์จองได้เลยครับ ผมจะนำชื่อใส่เข้ากลุ่มให้ (แจ้งเบอร์โทรฯให้ทราบด้วยครับ ช่องทางใดก็ได้ ถ้าไม่ต้องการให้ผู้อื่นทราบ) และถ้าท่านจองไว้หลายที่ เมื่อไม่ต้องการที่ผมแล้ว โปรดเข้ามาแจ้งด้วยครับ อย่ารอให้ผมครบจำนวนแล้วค่อยบอก ขอบคุณครับ

ปล.แก้ไขเพิ่มชื่อคุณทอม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 11:02:31 pm โดย Krit Suansiam »

ออฟไลน์ kkpnova

• LCD TV member
  • **
รบกวนขอข้อมูลระบบจานด้วยครับพี่ สนใจครับ

ออฟไลน์ kkpnova

• LCD TV member
  • **
รอใจจดใจจ่อเลยคร๊าบ