ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ AVR ANTHEM MRX-510 มือสอง (Round.3) ปรับราคา  (อ่าน 1572 ครั้ง)

ออฟไลน์ sudting

• Flat TV member
  • *
ปิดการขาย... x-x-x อ่านก่อนนะครับ x-x-x
จากการขาย 2 รอบแรกนั้นผู้ซื้อต้องการใช้งานในระบบ 4K แต่เครื่องไม่สามารถรองรับได้ในสเป็คบอกว่าได้ แต่ผมงงมากเพราะผมก็ใช้ dune solo 4k ซึ่งใช้งานได้กับ TV 4k (ย้ำว่าไม่ได้เสียนะครับ) ดังนั้นรอบนี้เอาเป็นเครื่องไม่ support 4k สำหรับเครื่องเล่นบางรุ่นนะครับ และเหมาะสำหรับท่านที่พึ่งเริ่มต้นเล่นเครื่องเสียงที่ยังไม่เป็นระบบ 4K ตัวนี้ถือว่าเป็นการเริ่มต้นที่คุ้มค่ามากๆ Anthem MRX-510 ตัวนี้ รองรับระบบ 7.1 Ch สเป็คสามารถหาดูได้ตาม wep นะครับ (https://www.anthemav.com/products-archived/series=mrx-series/model=mrx-510/page=overview) ***** รีโมทย์มีตำหนินะเนื่องจากผมต้องแกะออกมาทำความสะอาดเพราะเป็นยางเหนียวติดมือ ตอนแกะออกกิ๊บล็อคมันหักครับตรงส่วนหัวต้องใช้ยางรัดไว้ แต่ยังสามารถใช้งานได้ทุกปุ่ม ขายเพราะ up ระบบ เครื่องไม่เคยเสีย หรือส่งซ่อม ใช้งานผ่านเครื่องกรองไฟตลอด หมดประกันแล้ว อุปกรณ์ครบ ***แต่ไม่มีกล่องนะครับ นัดรับได้ลาดพร้าว รามอินทรา รามคำแหง พร้อมมาทดสอบได้ พิกัด ถนน.รามคำแหง (ซ.มิสทีน) โทร  บาทครับยังไงโทรมาคุยได้นะครับ สะดวกทดสอบ เสาร์-อาทิตย์ครับ

เครื่องเล่นที่ผ่านการทดสอบการใช้งาน(เท่าที่ผมหาได้นะครับ)
DUNE SOLO 4K
TRUE ID TV (ปรับการตั้งค่าเป็นแบบ 4K)

เครื่องที่ลองแล้วว่าไม่สามารถใช้งานได้
APPLE TV 4K
DUNE HD

รูปการทดสอบสามารถส่งให้ดูทาง line ได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2021, 05:17:25 pm โดย sudting »

• *
Re: ขาย AVR ANTHEM MRX-510 มือสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 12:23:45 pm »
ของยังอยู่นะครับ สะดวกทาง line หรือ โทร นะครับ

• *
Re: ขาย AVR ANTHEM MRX-510 มือสอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 05:27:35 pm »
น้อง..ยังรออยู่นะครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 09:50:19 pm »
Up ๆๆๆ ของยังอยู่สะดวกทาง line มากกว่านะครับ

• *
Re: AVR ANTHEM MRX-510 มือสอง (Round.3)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2021, 09:09:13 pm »
New update.

• *
Re: AVR ANTHEM MRX-510 มือสอง (Round.3)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2021, 09:25:01 pm »
up krub...

• *
Re: AVR ANTHEM MRX-510 มือสอง (Round.3) ปรับราคา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2021, 08:46:15 am »
ีUP ๆๆ Krub..